Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 24
    Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi telecombss Xem bài viết
    Theo mình thì để trở thành thành viên của diễn đàn thì phải qua một bài trắc nghiệm cơ bản về từng lĩnh vực riêng, mỗi thành viên muốn tham gia diễn đàn có thể chọn từng mục (Như các danh mục đã đưa lên diễn đàn), một bài test khoảng 30 câu trắc nghiệm. Nếu pass sẽ là thành viên.
    Bạn telecombss có ý tưởng khá hay... telecombss thử gửi giúp mình 30 câu hỏi trắc nghiệm đó được không?

Trân trọng,
    ptt3i.
    Hỏi tên, rằng pê tê tê
    Thinh T. Pham

2. The Following User Says Thank You to ptt3i For This Useful Post:

sonerich (14/11/2012)

Nơi Cư Ngụ
    HN
    Thanks
    2

Phiền phức quá, không tham gia cái diễn đàn này nữa, không share tài liệu nữa. Nói thẳng nhé, trước mình cũng làm admin 1 diễn đàn, mà đã là diễn đàn trên mạng tức ảo rất nhiều thì có trời mà quản lý được thông tin người khác, người ta khai báo ảo có trời mà biết được, thực sự mình thấy admin có vấn đề.
    Lần sửa cuối bởi hieurau123; 09/11/2015 lúc 20:22

Nơi Cư Ngụ
    Japan
    Thanks
    15

Trích Nguyên văn bởi hieurau123 Xem bài viết
    Phiền phức quá, không tham gia cái diễn đàn này nữa, không share tài liệu nữa. Nói thẳng nhé, trước mình cũng làm admin 1 diễn đàn, mà đã là diễn đàn trên mạng tức ảo rất nhiều thì có trời mà quản lý được thông tin người khác, người ta khai báo ảo có trời mà biết được, thực sự mình thấy admin có vấn đề.
    @hieurau123: ảo nhưng khi người đăng ký mất công suy nghĩ cũng có tác dụng nhất định. Mục đích của việc tạo waiting list khi đăng ký chỉ là để hạn chế những ai có dự định dùng diễn đàn để chửi bậy chớp nhoáng thì sẽ được tĩnh tâm tuy nghĩ vài hôm.

Ban quản trị diễn đàn chẳng quản lý thông tin của ai cả vì có ra xèng đâu.

Nơi Cư Ngụ
    out of work
    Thanks
    45

Trích Nguyên văn bởi ptt3i Xem bài viết
    Bạn telecombss có ý tưởng khá hay... telecombss thử gửi giúp mình 30 câu hỏi trắc nghiệm đó được không?

Trân trọng,
    ptt3i.
    Hic,
    Cái này là việc của Admin

Nơi Cư Ngụ
    tp hcm
    Thanks
    2

sao nghe giống thi tuyển vào làm mem thế nhỉ. theo mình bld nên làm như gmail , gởi thông tin xác nhận vào số điện thoại

Nơi Cư Ngụ
    at home
    Thanks
    37

Luật là để cho mọi người đều công bằng với nhau. Ai đã/ đang/ sẽ tham gia thì theo, ai k muốn thì thôi. Có ai bắt tham gia đâu hả trời.

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

Gửi các thành viên BQT,

Tôi có nhận được tin nhắn riêng như sau từ một thành viên mới đăng ký, đề nghị BQT xem xét và giải đáp/giải quyết.

Xin cám ơn.

Trích Nguyên văn bởi nguanuietc
    Trích Nguyên văn bởi nqbinhdi
    Trích Nguyên văn bởi nguanuietc
    là một sinh viên chuyên nghành đtvt em vừa phát hiện ra vntelecom.ogr rất hay. nhưng em dăng ký tài khoản vẫn không thể dowload được file đính kèm. mặc dù thông báo của diễn đàn là chia sẻ hoàn toàn free. tại sao vậy?
    mọi thông tin em đăng kí hoàn toàn chính xác.
    Thế thì vì một số file được upload lên đã quá lâu và link đã không còn hiệu lực nữa. Bạn sẽ phải post bài vào mục đó xin lại link download mới, may ra ai đó giúp chăng.
    vâng có lẽ không phải như vậy đâu ạ. em muốn trả lời bài viết hay dowload tài liệu đều hiên thông báo:
    nguanuietc, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
    Lần sửa cuối bởi nqbinhdi; 26/09/2011 lúc 10:54

Nơi Cư Ngụ
    Hanoï, Vietnam
    Thanks
    45
    Blog Entries
    4

Trích Nguyên văn bởi nqbinhdi Xem bài viết
    Gửi các thành viên BQT,

Tôi có nhận được tin nhắn riêng như sau từ một thành viên mới đăng ký, đề nghị BQT xem xét và giải đáp/giải quyết.

Xin cám ơn.
    Hi Thầy Bình !!!

Em đã kiểm tra lại trường hợp này, bạn "nguanuietc" không có quyền download vì đang trong trạng thái "List Users Awaiting Moderation".

Hiện nay việc approve thành viên do em đảm nhiệm, định kỳ 1 tuần 2 lần các thành viên đăng ký sẽ được duyệt.

CongTT
    Lần sửa cuối bởi tu0ng_c0ng; 26/09/2011 lúc 12:44
    YM: tcvn_1985

10. The Following User Says Thank You to tu0ng_c0ng For This Useful Post:

nqbinhdi (26/09/2011)

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

Trích Nguyên văn bởi tu0ng_c0ng Xem bài viết
    Hi Thầy Bình !!!

Em đã kiểm tra lại trường hợp này, bạn "nguanuietc" không có quyền download vì đang trong trạng thái "List Users Awaiting Moderation".

Hiện nay việc approve thành viên do em đảm nhiệm, định kỳ 1 tuần 2 lần các thành viên đăng ký sẽ được duyệt.

CongTT
    Tôi cũng nghĩ vậy song không vào được panel approve thành viên mới (theo link trong box Dành cho BQT mà Công đã gửi) để thử xem có approve được thành viên này không. Cứ gõ mật khẩu là lại văng ra ngay.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    0

Mặc định trân trọng

Mình không có ý kiến

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối

Tags for this Thread