Trang 7/7 đầuđầu ... 567
kết quả từ 61 tới 69 trên 69
    Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi Tuan Duc Xem bài viết
    Hihi, hôm offline có mình mình đem máy ảnh à. Mà cái cable của máy ảnh ko biết để đâu mất (lại ko có reader cho memory stick của Sony), nên đang ko biết sao copy hình ra nữa đây
    Hôm đó offline có nhiều không anh?

Cũng may là có anh mang máy ảnh, không thì... Mà anh sớm report nội dung của buổi offline anh nhé.
    Từ ngày offline đến giờ đã 10 ngày rồi đấy nhỉ? :|
    Hỏi tên, rằng pê tê tê
    Thinh T. Pham

2. The Following User Says Thank You to ptt3i For This Useful Post:

viettelrd.hr (30/05/2013)

Nơi Cư Ngụ
    ĐH GTVT CƠ SỞ 2
    Thanks
    42

Hôm đó offline được khoảng 30 thành viên, anh Đức xem thế nào cho ảnh lên cho anh em " chiêm ngưỡng" đi, lâu quá rồi, nếu anh không tìm thấy capble thì anh tháo thẻ nhớ ra cho vào đầu đọc thẻ nhớ cũng được mà ^^ !

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

Trích Nguyên văn bởi ptt3i Xem bài viết
    Hôm đó offline có nhiều không anh?

Cũng may là có anh mang máy ảnh, không thì... Mà anh sớm report nội dung của buổi offline anh nhé.
    Từ ngày offline đến giờ đã 10 ngày rồi đấy nhỉ? :|
    Ôi giời ơi,

Chẳng qua là Quân khu Sài Gòn không có mem nào xinh chứ gì, thế nên có bốt ảnh lên thì cũng khó lòng mà đọ được với QK Thủ Đô ạ. Ấy là chưa kể trình chụp nữa nhé, tay máy của mình ấy à, chỉ có chuẫn hát lên, nhở.

Hm, chắc đây là lỗi tại vntelecom conf. 2008 chứ không sai, ai bảo hồi ấy post ảnh bác Tuấn Đức béo múp lên, chị em xem vào phát Hà Gia Kinh trong vai Triển Chiêu lên nên không dám tới nữa chứ giầy? Lý do lãng xẹt à.

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Đã được 3 tuần chưa ấy nhỉ?

Có lẽ anh Tuấn Đức chờ tròn tháng rồi mới cho anh em chiêm ngưỡng những bức hình của buổi offline rồi.
    Hỏi tên, rằng pê tê tê
    Thinh T. Pham

6. The Following User Says Thank You to ptt3i For This Useful Post:

viettelrd.hr (30/05/2013)

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Haha, chân thành cáo lỗi... Tuần vừa rồi đi tỉnh lo công tác tư vấn tuyển sinh đại học (Tiến sĩ đi phát tờ rơi, bó tay luôn ). Hôm qua vừa chạy đi mua cái reader cho thẻ nhớ memory stick của thèng Sony (chẳng giống ai) về để up hình phục vụ anh em đây.

Click vào đây để xem rộng hơn Name: vntelecom_offline1.jpg Views: 141 Size: 45,2 KB

Chụp có 4 tấm tập thể à. Không có mem nào có nhu cầu khoe nhan sắc.... nên hổng có chụp riêng.
    Thumbnails được đính kèm Thumbnails được đính kèm Click vào đây để xem rộng hơn Name: DSC03354.jpg‎ Views: 136 Size: 43,8 KB  
    Boys, be ambitious !!!

8. The Following User Says Thank You to Tuan Duc For This Useful Post:

truelove22 (15/03/2011)

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

@nqbinhdi: Sài thành cũng nhiều mem xinh tươi lắm nhé (xem lại hình hình cái vntelecom Seminar 2010), nhưng hôm đi offline mấy em không biết đi chơi nơi nào

Mà ko biết trên vntelecom này, ai tung tin đồn mình "béo ú" thể nhỉ??? Làm lúc nào gặp ai cũng hỏi sao mình "gầy" thế
    Boys, be ambitious !!!

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

@nqbinhdi: Sài thành cũng nhiều mem xinh tươi lắm nhé (xem lại hình hình cái vntelecom Seminar 2010), nhưng hôm đi offline mấy em không biết đi chơi nơi nào

Mà ko biết trên vntelecom này, ai tung tin đồn mình "béo ú" thể nhỉ??? Làm lúc nào gặp ai cũng hỏi sao mình "gầy" thế
    Ừa, hôm ngồi quán cà-phê gần báo SGTT lão cũng có để ý (khổ, già rồi mà mắt vẫn cứ hấp háy tợn - cơ mà bao lần vào SG rồi mà mãi lần ấy lão mới có dịp bình tĩnh dòm xem con gái SG trắng-đen ra răng, mọi lần khác vào SG công tác toàn như đi ăn cướp cả, có biết phố xá, người ngợm SG ra sao đâu) rằng con gái SG da trắng ra phết. Chả bù cách nay 34 năm, vào Nhe-treng thực tập tốt nghiệp - ố, hồi đó lão mới 22 tuổi, còn chăm nhìn ngó các em gái lắm chớ - thấy con gái miền Nam phần đông là da ngăm đen, thậm chí có vẻ hơi sần sùi nữa là đằng khác chứ không mịn màng như da con gái Hà Nội (là Hà Nội những năm 1970s thôi, chứ bây giờ pha trộn cũng đã nhiều rồi). Ý dà dà, là lão nói thực bụng nghĩ ngày đó, đừng iêm nào vào đây ném đá lão nhé.

Tuấn Đức trông trong ảnh thì cũng hơi thím Ba ú lên rồi đấy ạ, chắc vợ vỗ hơi tốt.
    Lần sửa cuối bởi nqbinhdi; 15/03/2011 lúc 12:48

Nơi Cư Ngụ
    VMS 6 - PTITHCM
    Thanks
    275

Chụp có 4 tấm tập thể à. Không có mem nào có nhu cầu khoe nhan sắc.... nên hổng có chụp riêng.
    Ơ ơ, anh Đức bảo chụp 4 tấm mà sao chỉ show có một tấm thôi nhờ? :P
    Mà em nhìn thấy máy ảnh "xịn" lắm cơ mà, sao post lên forum chất lượng hơn hạn chế chút.

P/s: Hóa ra trong buổi off đó, mình là người cao nhất. Keke...

Nơi Cư Ngụ
    HANOI
    Thanks
    22

Sài Gòn hôm đó off ít nhỉ đếm qua đâu có 23 người chắc thêm phó nháy là 24 bằng 1/2 off ở hà nội,mà ảnh bé quá khó nhìn thế?sao bác không up lên trang nào rồi dán link vào cho nó to lên như bên hà nội làm đó dễ nhìn sướng cả mắt ,đằng này hoa cả mắt soi xem sao?hihi

Trang 7/7 đầuđầu ... 567