Trang 2/7 đầuđầu 1234 ... cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 69
    Nơi Cư Ngụ
    HANOI
    Thanks
    22

Trích Nguyên văn bởi ptt3i Xem bài viết
    Nếu muốn offline tại Hà Nội, mời bạn Air Force đăng ký tại http://vntelecom.org/diendan/showthr...2755#post62755 nhé.

Ngày offline tại Hà Nội, dự kiến là ngày 19/2/2011 này. Chi tiết bạn xem thêm ở thread http://vntelecom.org/diendan/showthr...2755#post62755 nhé.
    ptt3i.
    Sao em vào mấy trang bác nói mà ko vào được vậy bác? Bác lập hẳn một topic mới đi để mọi ngưởi vào đăng ký như làm off ở sài gòn đó? Bác đại diện anh em hà nội lên bác làm khâu tổ chức? Và mởi cả Thầy Bình dị tham dự để anh em còn biết mặt thầy chứ khéo không nhiều anh em không biêt thầy ra đường đụng nhau không biêt?
    Lần sửa cuối bởi Future; 13/02/2011 lúc 22:51

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi Future Xem bài viết
    Sao em vào mấy trang bác nói mà ko vào được vậy bác? Bác lập hẳn một topic mới đi để mọi ngưởi vào đăng ký như làm off ở sài gòn đó? Bác đại diện anh em hà nội lên bác làm khâu tổ chức? Và mởi cả Thầy Bình dị tham dự để anh em còn biết mặt thầy chứ khéo không nhiều anh em không biêt thầy ra đường đụng nhau không biêt?
    Xin lỗi bạn Future nhé, vì chủ thread (anh hble) lập trong mục Ban quản trị diễn đàn.

Tôi sẽ chuyển thông báo này ra ngoài, để các thành viên có thể đăng ký tham gia được.

BRs,
    ptt3i.
    Hỏi tên, rằng pê tê tê
    Thinh T. Pham

Nơi Cư Ngụ
    TP. HCM
    Thanks
    24

Nếu là thứ bảy, thì đề xuất họp mặt buổi chiều, vì buổi sáng thứ bảy một số công ty vẫn làm việc, F vẫn phải làm việc buổi sáng thứ bảy.

Chúc vui.

Nơi Cư Ngụ
    HCM
    Thanks
    0

oh. Cho mình đăng ký tham gia với nhé.

5. The Following User Says Thank You to Mrbin For This Useful Post:

ptt3i (15/02/2011)

Nơi Cư Ngụ
    ho chi minh city
    Thanks
    2

Cho em 1 vé đi offline với. Chúc các mem VNtelecom có 1 buổi offline vui vẻ.

7. The Following User Says Thank You to minhduongptit For This Useful Post:

ptt3i (15/02/2011)

Nơi Cư Ngụ
    PTIT
    Thanks
    5
    Blog Entries
    1

Mình đăng ký 1 vé, chắc là vui lắm đây!

9. The Following User Says Thank You to vnthuong For This Useful Post:

ptt3i (15/02/2011)

Nơi Cư Ngụ
    Linh Đong
    Thanks
    1

Tin cũng lâu mà thấy ít xôm nhỉ ?Em đăng ký một vé.
    A Tuan Duc thêm nội dung buổi gặp mặt đi anh ?
    Hôm bữa hội thảo kết nhất đoạn giao lưu với giám đốc tập đoàn viettel tech .

P/s:Em đăng ký một vé nhé.Mà Thư 7 chắc không ok .sao không làm chủ nhật ?

11. The Following User Says Thank You to 24h_newload For This Useful Post:

ptt3i (15/02/2011)

Nơi Cư Ngụ
    TP. HCM
    Thanks
    24

Sáng hoặc chiều chủ nhật nhiều bác đi chơi thể thao... hehe...

Tối thứ bảy thì đi với người iu hoặc về nhà báo cáo.

Sáng thứ bảy thì một số bác phải đi làm, hầu hết các công ty đều cho nghỉ chiều thứ bảy.

Có hai kiểu họp mặt, một là họp mặt cafe, tán dóc. Hai là họp mặt để bàn chuyện đại sự diễn đàn.

Vậy ta họp mặt để làm gì, thời gian cần dài không? Có quan trọng không, có chương trình nói chuyện không, hay chỉ họp mặt cho vui?

Cần làm rõ ý này để anh em xem xét tập trung. Lâu lâu ta mới có dịp tập trung, nhưng nếu làm hay hay, không quá nghiêm trọng, thì ta có thể họp mặt vào khoảng 10am sáng chủ nhật (để các bác còn ngủ), bác nào chơi thể thao chủ nhật thì chơi tới 10am thôi thì nghỉ rồi.

Chỉ cần họp mặt đúng giờ, gặp gỡ cafe khoảng 1-2 tiếng, tạo thành nếp sinh hoạt cafe sáng chủ nhật. Vậy cũng là cái nếp hay.

Chúc vui.

13. The Following 3 Users Say Thank You to falleaf For This Useful Post:

nguyenvietnghia (18/02/2011), ptt3i (15/02/2011), thanhbinh_vt208 (19/02/2011)

Nơi Cư Ngụ
    tay ninh
    Thanks
    0

Hay quá. cho em đăng ký 1 vé nhé.

15. The Following User Says Thank You to duythong2220 For This Useful Post:

ptt3i (15/02/2011)

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

Trích Nguyên văn bởi falleaf Xem bài viết
    Sáng hoặc chiều chủ nhật nhiều bác đi chơi thể thao... hehe...

Tối thứ bảy thì đi với người iu hoặc về nhà báo cáo.

Sáng thứ bảy thì một số bác phải đi làm, hầu hết các công ty đều cho nghỉ chiều thứ bảy.

Có hai kiểu họp mặt, một là họp mặt cafe, tán dóc. Hai là họp mặt để bàn chuyện đại sự diễn đàn.

Vậy ta họp mặt để làm gì, thời gian cần dài không? Có quan trọng không, có chương trình nói chuyện không, hay chỉ họp mặt cho vui?

Cần làm rõ ý này để anh em xem xét tập trung. Lâu lâu ta mới có dịp tập trung, nhưng nếu làm hay hay, không quá nghiêm trọng, thì ta có thể họp mặt vào khoảng 10am sáng chủ nhật (để các bác còn ngủ), bác nào chơi thể thao chủ nhật thì chơi tới 10am thôi thì nghỉ rồi.

Chỉ cần họp mặt đúng giờ, gặp gỡ cafe khoảng 1-2 tiếng, tạo thành nếp sinh hoạt cafe sáng chủ nhật. Vậy cũng là cái nếp hay.

Chúc vui.
    Hê hê,

Xem cái này của Hiệp làm lão lại sực nhớ ra cái ngày mới đi học tiếng Anh bằng B ở trung tâm NN của ĐHTH Hà nội. Ngày mới vào ngồi chật cứng lớp, hơn 40 mạng. Dần dà, dần dà, cứ từng đôi chim bay đi tiếng ca rộn ràng. Đến ngày thi chỉ còn nhõn 14 mống. Hô hô, may quá là có quãng 30 đứa nộp xèng cho mình học!

Bây giờ lại lo. Ọp-lai dư vầy, nhỡ rồi lại từng đôi chim bay đi thì Diễn đàn chỉ có mếu!

Trang 2/7 đầuđầu 1234 ... cuốicuối