kết quả từ 1 tới 5 trên 5
    Nơi Cư Ngụ
    BAC LIEU
    Thanks
    1

Mặc định hỏi về xu hướng viễn thông tương lai.

chào các anh.
    em hiện là sinh viên năm tư ngành điện tử viễn thông, qua tết em sẽ làm đồ án môn học hai và luận văn tốt nghiệp. Nhưng thú thật em không biết làm cái gì nữa, học kì trước em làm đồ án một thì thầy kêu về lập trình dsp trên con tms320c6713. Tới đồ án hai này em ko biết làm cần phải làm cái gì để khi ra trường đi kịp xu hướng của thời đại. Do đó ,em tính hỏi các anh xem với kinh nghiệm thực tế và kiến thức của mình ,các anh thấy em làm cái gì để sau này khi ra đi làm khỏi bị bỡ ngỡ. Em rất mong các anh nói theo quan điểm của chính mình bằng kiến thức và kinh nghiệm thực tế của mình , như vậy em sẽ có nhiều lựa chọn hơn cho tương lai.( Trăn trở : em rất muốn làm một cái gì đó mà nó có thể cảm nhận được ,thấy được,làm mạch cũng được-> có lẽ em hơi thực dụng một chút nhưng em thấy có vậy mới đánh gì được vấn đề chứ lý thuyết chay thì chán lắm)

Nơi Cư Ngụ
    VMS 6 - PTITHCM
    Thanks
    275

Ẹc, làm về mạch, lập trình DSP mà hỏi về xu hướng Viễn Thông trong tương lai? Lạc đề thì phải. Trường nào vậy bạn, năm 4 mà đã làm Luận Văn Tốt Nghiệp rồi cơ à?

Nơi Cư Ngụ
    VNE
    Thanks
    65
    Blog Entries
    1

Bạn hỏi kiểu này thì chỉ có thể trả lời là xu hướng viễn thông trong tương lai là một mạng ở ở tích hợp tất cả các dịch vụ trên nền mạng IP/MPLS.

Nơi Cư Ngụ
    BAC LIEU
    Thanks
    1

ps :Air Force : triển khai mạng ngn tích hợp dịch vụ trên nền IP/MPLS được không anh ? liệu làm một mình có nổi không anh?
    ps truelove22 em đang học năm 4 qua tết là làm đồ án 2 thôi bác ạ, nhưng muốn từ đồ án 2 phát triển lên luận văn luôn ,như vậy mới có thể làm được cái gì đó to tác . Bởi vậy , rất mong được sự góp ý của các anh chị để tiểu đệ có hướng đi đúng đắn .
    :"dạo này đang thi nên không lên mag được, sorry ! "

Nơi Cư Ngụ
    hoang mai, ha noi
    Thanks
    0

Bạn Air Force nói nghe được đấy, VNPT đang muốn mở rộng mạng của mình và hướng tới MPLS, cái này ứng dụng cho MAN-E mà bạn