Trang 3/3 đầuđầu 123
kết quả từ 21 tới 27 trên 27
    Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    41

Gửi các bạn phụ trách các đầu cầu tp HCM (anh Minh), Hà Nội (Hiếu), Tokyo (Khánh, Hạnh).

Để có thể share được hình ảnh của các bạn cho mọi người và chuẩn bị test, các bạn đăng ký và quản lý giúp đầu cầu một account trên livestream.com nhé.

Đầu Paris hiện giờ có tên là vntelecom10paris.

Ở HCM tạo giúp vntelecom10tphcm, và tương tự là vntelecom10hanoi và vntelecom10tokyo cho các đầu Hà Nội và Tokyo nhé.

Hẹn mọi người ngày mai.

Smiles
    Life is what happens when we're busy making plans.

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

Hi, smiles

Cho tớ dự khán/thính với nhé. Tham gia như thế nào ấy nhỉ? Chỉ dẫn cho tớ với. Tớ chỉ tham dự được một phần vì còn phải đi dạy tiếng Anh chuyên ngành cho SV, sẽ xin các files tài liệu sau (giá mà ban quản trị post lên 4R cho mọi người đều có thể xem và nhận xét được như mọi năm thì tốt nhất).

Sao lâu nay vắng bóng trên vntelecom thế? Công việc thế nào? Vợ con ra sao?

Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    41

Trích Nguyên văn bởi nqbinhdi Xem bài viết
    Hi, smiles

Cho tớ dự khán/thính với nhé. Tham gia như thế nào ấy nhỉ? Chỉ dẫn cho tớ với. Tớ chỉ tham dự được một phần vì còn phải đi dạy tiếng Anh chuyên ngành cho SV, sẽ xin các files tài liệu sau (giá mà ban quản trị post lên 4R cho mọi người đều có thể xem và nhận xét được như mọi năm thì tốt nhất).

Sao lâu nay vắng bóng trên vntelecom thế? Công việc thế nào? Vợ con ra sao?
    Chào bác nqbinhdi và các bạn muốn tham gia webinar,

Để tham gia lần này, bác lên trang Alo2vn.com đăng ký giúp một tài khoản và sau đó tải giúp chương trình Xlite về máy rồi cài đặt theo hướng dẫn đã đính kèm ở post #22 hoặc ngay phần hướng dẫn trên trang Alo2vn.com. Nếu có gì khó khăn khi cài đặt thì bác có thể post câu hỏi lên trên này hoặc gửi email đến địa chỉ webinar-vntelecom10@googlegroups.com để trao đổi.

Khi kết thúc hội thảo, tất cả các bài sẽ được gửi lên cho mọi người như mọi năm.

PS: Cám ơn bác Bình đã hỏi thăm. Công việc và cuộc sống em vẫn ổn ạ. Đợt vừa rồi do tập trung để hoàn thành nốt công việc nên em có ít tham gia được vntelecom.
    Life is what happens when we're busy making plans.

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Thanked 3.309 Times in 556 Posts
    Blog Entries
    1

Mặc định Gửi anh em tham gia tại Paris

Ở Paris có hơn 70 người đăng ký tham dự hội thảo. Mong các bạn đến đúng giờ (trước 9h30 sáng) để kịp làm thủ tục đăng ký (nhận bảng tên, chương trình...).

Địa chỉ hội thảo là

TELECOM ParisTech - Amphithéatre B312
    49, rue Vergniaud
    75013 Paris

Vì là ngày cuối tuần nên các bạn chú ý là cổng vào sẽ là cổng sau (phía đường Vergniaud). Khi vào cổng sẽ có bảng chỉ đường dẫn đến Amphi B312 (tầng 1).

http://www.telecom-paristech.fr/tele...cts.html#c1137

Accès Rue Vergniaud (bằng phương tiện công cộng)

* Métro : ligne 6, station Corvisart
    * RER : ligne B gare Denfert-Rochereau puis métro ligne 6
    * Bus : ligne 62 (Vergniaud), 21 (Daviel) ou 67 (Bobillot)
    * Vélib' : stations 13022 (face aux 27 et 36, rue de la Butte aux Cailles), 13048 (face au 20, rue Wurtz) ou 13024 (face au 81, rue Bobillot)

Gửi kèm lại đây abstract các bài nói tại hội thảo.

BTC VNTelecom 2010 (tại Paris)
    Thumbnails được đính kèm Thumbnails được đính kèm VNTelecom 2010-Abstract.pdf‎  

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi vntelecommember Xem bài viết
    Hi BTC,
    Ở page 1 thấy có 1 trình bày về IBS, nhưng ở page 3 thì không thấy nữa, bài đấy không trình bày nữa ạ?
    Người đăng ký trình bày về IBS cuối cùng không thể tham gia được hội thảo do một số lý do cá nhân nên chúng tôi rất tiếc phải hủy bài nói này trong chương trình. Thay vào đó, anh Võ Minh Thạch, giảng viên đại học quốc tế sẽ trình bày về mạng cảm biến:

3 - Ubiquious Wireless Sensor Network for Climate Data Management System, Võ Minh Thạnh, Lecturer of International University, VNU-HCM, Vietnam

Trích Nguyên văn bởi thegracious Xem bài viết
    hic mấy a cho e hỏi tý:
    +tóm lại là hội thảo ở DH Quốc tế phải ko ạ?
    +trường hợp của e :ban đầu dk đi hội thảo,sau đó hủy (do TĐ xa quá) và dk webiar (nhưng ko thấy mail xác nhận) và giờ chuyển về lại DHQT thì e có dc tham gia hay ko ạ?
    (do e mail wa mail group mà dc rely là mail nào ko có gì đó nên e mới post câu hỏi lên đây các a thông cảm)
    Có nhiều bạn đăng ký tham gia hội thảo với địa chỉ email không chính xác nên khi gửi confirmation email bị trả lại. Có thể bạn nằm trong trường hợp đó. Bạn vui lòng email lại cho chúng tôi thông tin họ tên, nghề nghiệp, email, điện thoại về địa chỉ conferences@vntelecom.org.

6. The Following User Says Thank You to nvqthinh For This Useful Post:

thegracious (29/10/2010)

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Blog Entries
    1

Dear participants

For pariticipants in Vietnam (HCMC)

We would like to remind that the Vntelecom seminar 2010 will be held on this Sunday (october, 31th 2010) from 13h to 18h20

Address:

International University
    3th floor, MEDIANET Tower
    11 bis, Nguyen Gia Thieu str., dist. 3, HCMC

Registration Fee: 50.000 vnd

--------------------
    For participants in Paris

We would like to remind you that the VNTelecom Seminar 2010 will be held this Sunday (31st Oct. 2010) at

TELECOM ParisTech (ENST Paris) - Amphithéatre B312
    49, rue Vergniaud
    75013 Paris

Note that the access is on the rue Vergniaud (not at rue Barrault). For access information or public transportation, please visit http://www.telecom-paristech.fr/tele...cts.html#c1137

We'd glad to offer all participants a breakfast from 9h00 to 9h20 and our reception will open at 9h00. The joint session between Paris and HCMC (via live webinar) will start at 9h30 (GMT+1). In order to facilitate the organization, please arrive in time to make your registration. Note that the shift to the official winter time takes place tonight.

------------
    For webinar participants

We recommend you to request an alo2vn account, to install the xlite software on your PC and read carefully the user guide (if you have any trouble). Recall that you need to call 500, than join the conference room 9995 (muted, only the presenter can talk)/9994 (unmuted, for all to raise your questions).

We might not support you when the conference starts. Thanks a lot for your cooperation.

See you soon.

VNTelecom organization board

Nơi Cư Ngụ
    VMS 6 - PTITHCM
    Thanks
    275

Anh Tuấn Đức có ảnh chụp nào về hội thảo chiều nay thì post lên forum nhé! Hi

Trang 3/3 đầuđầu 123