Trang 3/11 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 103
    Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Thanked 3.309 Times in 556 Posts
    Blog Entries
    1

chức năng đính kèm file cũng đã sửa, nhưng mình cần các bạn retest và confirm
    Mike ơi, vẫn không đính kèm được file với dung lượng cho phép ghi trong phần thêm file. Cụ thể file pdf, Rar tầm 3Mo trở lên là không được (mới thử 2 loại này thôi ). Please recheck!!!

Thanks

Nơi Cư Ngụ
    VNtelecom
    Thanks
    0

Mặc định upload checked file

Minh đã retested và với file dung lượng 3,2 Mb thì no problem,đây là file mình vừa attached
    regards,
    Mike
    File được đính kèm File được đính kèm

Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    41

Đây là thông báo lỗi từ bạn tớ: "To dang ky nhung ma khong thanh cong. Buc ca minh, khai day du roi, no cu lap di lap lai Error, buc nhat la cai Refresh Image. Passwort da thay doi, chu hoa chu thuong deu co. The ma bao Error!!!! Sau khoang 10 lan try, to quyet dinh khong dang nhap nua!! "
    Life is what happens when we're busy making plans.

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi smiles Xem bài viết
    Đây là thông báo lỗi từ bạn tớ: "To dang ky nhung ma khong thanh cong. Buc ca minh, khai day du roi, no cu lap di lap lai Error, buc nhat la cai Refresh Image. Passwort da thay doi, chu hoa chu thuong deu co. The ma bao Error!!!! Sau khoang 10 lan try, to quyet dinh khong dang nhap nua!! "
    Chắc là chưa tắt chế độ gõ tiếng Việt khi điền cái Image Verification.

Chú ý: Diễn đàn đã được trang bị bộ gõ viettyping nên trong quá trình đăng ký (username, password, image verification) thì các bạn nên tắt chế độ gõ tiếng Việt đi bằng cách bấm phím F9. Các bạn nên thử với Ctrl-F9 nếu như thấy F9 không hiệu quả.
    smiles bảo bạn ấy mail lại cho mình nick,email mình sẽ đăng ký rùi gửi lại. ok?

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Hiện tại khi sửa bài viết, save lại thì nó ko thoát ra... (nhưng vẫn save lại)... Đây chắc là lỗi phát sinh khi cài thêm Java script của Từ điển... 2 admin của vntelecom va TDCN tìm cách giải quyết giùm

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Blog Entries
    1

Lỗi nữa của diễn đàn là khi edit bài mới, chẳng hạn click vào "Sizes" nó hiện ra một đoạn code thay vì là size.
    Mã:
    "function (obj) { var len = this.length; for (var x = 0 ; x < len ; x++ ) { if ( this[x] == obj ) return true; } return false; }"
    Tương tự cho mục Fonts
    Mã:
    [FONT="function (obj) { var len = this.length; for (var x = 0 ; x < len ; x++ ) { if ( this[x] == obj ) return true; } return false; }"][/FONT]
    Nhờ admin kỹ thuật chỉnh lại cái này nhé.

Nơi Cư Ngụ
    Paris, France
    Thanks
    6

Đây là lỗi xung đột của vBulletin với prototype http://www.vbulletin.org/forum/showthread.php?t=139175

Forum hiện tại dùng bản 3.6.0 năm 2006, có thể bản mới nhất đã sửa lỗi này. Tuy nhiên, autolink cũng sẽ được sửa lại để tương thích hơn.

Nơi Cư Ngụ
    TP. HCM
    Thanks
    24

Đức cứ liên tục gửi email báo lỗi này cho mike để mike nắm thông tin và sửa chữa kịp thời.

Chúc vui

Nơi Cư Ngụ
    VNtelecom
    Thanks
    0

Đã nâng cấp Diễn đàn lên bản mới nhất,
    Everything seem to be fixed
    regards

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Mấy ngày gần đây... mỗi lần log-in vào đợi rất lâu và firefox hay IE cũng chiếm hết tài nguyên của CPU để xử lý gì đó. Máy đứng đơ gần 1 phút, log-in xong là bình thường lại.

Trang 3/11 đầuđầu 12345 ... cuốicuối