Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 11 tới 17 trên 17

Ðề tài: T2000 server

Nơi Cư Ngụ
    daklak
    Thanks
    0

em đang tìm hiểu về optix 3500 nên mún tìm hiểu về phần mềm quản lý t2000
    anh chị nào có thể cho em xin ít tl được ko ah

Nơi Cư Ngụ
    huế
    Thanks
    0

Mấy anh chị ơi, em cũng đang cần tl về T2000 ACE nào có share cho em với được không, adtk31@gmail.com.
    Cảm ơn mấy anh chị nhiều ạ.

Nơi Cư Ngụ
    TPHCM
    Thanks
    0

'mấy giờ mà làm(major alarm)" "critical mà làm" ^^

Nơi Cư Ngụ
    đồng tháp
    Thanks
    0

chào các bạn, mình hiện tại đang làm về đồ án thông tin quang SDH, mình có tìm hiểu về T2000, nhưng khi cài xong nó không chạy được, các bạn có biết cách làm sao chạy ảo bằng phần mềm T2000 hoặc phân mềm nào khác cho phép chạy ảo được không, mình cần thiết lập NE, thực hiện nối quang cho 2 thiết bị thôi, mình cảm ơn các bạn

Nơi Cư Ngụ
    đồng tháp
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi xuandai Xem bài viết
    T2000 là hệ thống quản lý mạng (NMS),vì thế nó chạy trên máy chủ (SUN solaris hoặc Windows, mình ko rõ có bản trên Linux ko). Việc của nó là quản lý phần tử (chứ ko phải chạy trên phần tử).

Còn nếu bạn định hỏi là có quản lý được phần tử (node mạng, thiết bị) OSN-1500 từ xa hay không? Thì mình xin trả lời là có, tuy nhiên để quan lý được thì cần có độ tương thích giữa version của hệ điều hành (T2000) và version của embedded trên phần tử nữa.

@leminhtrung_nt: cài T2000 (với bản chạy trên Windows) giống như cài phần mềm bình thường thôi, bạn cài SQL trước, chạy bản upgrade lên sp4 (nếu là win server 2003 hoặc mới hơn), rồi cài ứng dụng (server/client).

P/S: hiện nay HW có hệ điều hành chung cho cả SDH/DWDM/IP là U2000, ai hứng thú thì tìm hiểu cái này luôn. Về cơ bản nó có các chức năng của T2000
    bạn ơi cho hỏi, bạn biết cách nào dùng T2000 ảo được không, vì mình đang làm đồ án về cái này, vì thế không gắn với thiết bị thực tế được, mình muốn chạy ảo thôi, bạn biết cách làm không, hướng dẫn mình với, mình cảm ơn bạn rất là nhiều

Nơi Cư Ngụ
    bình định
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi tete11111 Xem bài viết
    Chào bạn!
    Đúng là phần mềm T2000server rất khó kiếm, chỉ có những người chuyên làm về khai thác thiết bị truyền dẫn Huawei mới có
    Mình cũng có phần mếm này (Cả đĩa CD) nhưng mình muốn biết bạn cần phần mềm này với mục đích gi? nếu lí do chính đáng thì mình
    sẽ share. Hãy PM cho mình nhé
    mình cần phần mềm nay đẻ nghiên cứu. bạn có thể share cho mình không vậy. co gì bm cho mình nhé ngocthachn92@gmail

Nơi Cư Ngụ
    hồ chí minh
    Thanks
    0

cho mình hỏi T2000 m.w88.com ; có chạy được trên OSN 1500 khi con OSN này ở xa không vậy ?

Trang 2/2 đầuđầu 12