Trang 1/8 123 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 71
    Nơi Cư Ngụ
    null
    Thanks
    3

Dear all !

Mã:
    Mình gửi lại topic này 
    Tình hình anh em ở HCM đã off rồi, thế còn anh em ở HN (hoặc các tỉnh khác) thì sao nhỉ mọi người nhỉ, anh chị em cho ý kiến cái nhỉ ^^.

Ở Hà Nội rất nhiều "trùm" mà không thấy các bác lên tiếng gì nhỉ, em đề nghị bác nào là admin, mod hay có khả năng lo vụ "...hiếu hỉ " thì đứng lên kêu gọi anh em phát, em nghĩ nhiều anh em hưởng ứng ngay.

Có khi kêu gọi lại mấy bác ở Pháp, Nhật hoặc SG máu quá lại bay ra bay vào ấy chứ !

- Thời gian đề nghị: Trước tết dương lịch.

- Hình thức tổ chứ: Hẹn ngày off, anh em tham gia với tinh thần "Lệ Quyên".

- Nội Dung buổi off: Nói chuyện, gặp gỡ nhau, tìm "đồng bọn" trong hướng học tập và nghiên cứu. Nếu có thể lên kế hoạch cho một trương trình trong tương lai giống như kiểu vntelecom 2009 (tổ chức tại Pháp)

Trên là một số ý kiến của em, phần phát triển và lên kế hoạch cụ thể chắc phải nhờ bác nào có tiếng ở diễn đàn đứng lên lo liệu cho anh chị em.

Thanks !

VanNY

2. The Following 2 Users Say Thank You to k0119tt For This Useful Post:

hungnt (19/11/2009), ptt3i (10/11/2009)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    16

That's a good ideal!
    The future is on our hand...!

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    9

Đồng ý luôn!AE lên kế hoạch đi nào!

Nơi Cư Ngụ
    HanoiTV
    Thanks
    0

Anh em tổ chức offline đi, nếu có nhu cầu làm cái phóng sự phát trên truyền hình thì Tôi giới thiệu cho. Hiện tôi đang công tác tại kênh 2 - Đài TH Hà Nội. OK
    phone : 0916390669

6. The Following 4 Users Say Thank You to nguyendinhvubkh For This Useful Post:

3GViet (26/11/2009), hamanhlinh1988 (10/11/2009), hungnt (19/11/2009), ptt3i (10/11/2009)

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, University National
    Thanks
    54

Trích Nguyên văn bởi nguyendinhvubkh Xem bài viết
    Anh em tổ chức offline đi, nếu có nhu cầu làm cái phóng sự phát trên truyền hình thì Tôi giới thiệu cho. Hiện tôi đang công tác tại kênh 2 - Đài TH Hà Nội. OK
    phone : 0916390669

Ý tưởng của anh em thấy hay đó, từ trước tới giờ chưa có forum nào offline mà lại được đăng lên truyền hình cả. Nếu được thì đây quả là một niềm vinh dự lớn cho forum chúng ta và hơn thế nữa forum của chúng ta lại thêm một tầm cao mới được mọi người biết đến nhiều hơn.
    __________Mr.Ha__________

Nơi Cư Ngụ
    Vietnam
    Thanks
    23

hehe, offline để anh em biêt mặt nhau thì tốt quá, còn vụ lên tivi thì,hehe .. xấu hổ chết,
    htt
    ---------
    email: htt.thanh@gmail.com

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Các bạn Hà Nội tổ chức offline giao lưu thành viên cho vui. Nếu các bạn trong nhóm SDR đã từng tổ chức giao lưu rồi thì cũng có thể đứng ra tổ chức chung cho anh em vntelecom, hoặc mình sẽ nhắn bác Yesme (hoặc 1 bạn mod nào đó) tổ chức buổi giao lưu này.

Thật ra chỉ cần đơn giản là gặp nhau, giao lưu, trao đổi 1 ít thông tin công việc và tư vấn cho các em sinh viên thôi, nên bạn nào mạnh dạng đứng ra tổ chức cũng Ok mà. Nhưng giao lưu cafe thôi nhé, đừng có giao lưu bia bọt hay thịt cầy

Còn việc tổ chức 1 seminar chuyên môn tại VN như các lần trước tại Pháp thì BQT vntelecom cũng sẽ bàn tính chuyện này. Các bạn đừng lo ko bằng anh em bên Pháp.
    Boys, be ambitious !!!

10. The Following 2 Users Say Thank You to Tuan Duc For This Useful Post:

hamanhlinh1988 (10/11/2009), ptt3i (10/11/2009)

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi Tuan Duc Xem bài viết
    Các bạn Hà Nội tổ chức offline giao lưu thành viên cho vui. Nếu các bạn trong nhóm SDR đã từng tổ chức giao lưu rồi thì cũng có thể đứng ra tổ chức chung cho anh em vntelecom, hoặc mình sẽ nhắn bác Yesme (hoặc 1 bạn mod nào đó) tổ chức buổi giao lưu này.

Thật ra chỉ cần đơn giản là gặp nhau, giao lưu, trao đổi 1 ít thông tin công việc và tư vấn cho các em sinh viên thôi, nên bạn nào mạnh dạng đứng ra tổ chức cũng Ok mà. Nhưng giao lưu cafe thôi nhé, đừng có giao lưu bia bọt hay thịt cầy

Còn việc tổ chức 1 seminar chuyên môn tại VN như các lần trước tại Pháp thì BQT vntelecom cũng sẽ bàn tính chuyện này. Các bạn đừng lo ko bằng anh em bên Pháp.
    Bạn nào năng động thì đứng ra tổ chức đi nhỉ? ptt3i thấy cũng là một ý hay!
    Bạn nào có ý định offline thì có thể đăng kí nhá!

Đăng kí để xem là có thể tổ chức được không vì nếu quá ít người thì cũng không hay lắm, mà đông quá thì chưa hẳn đã tốt . Hì hì!

Bạn có thể đưa tên, email, telephone để có gì tiện thông báo chăng?

Nơi Cư Ngụ
    null
    Thanks
    3

Trích Nguyên văn bởi ptt3i Xem bài viết
    Bạn nào năng động thì đứng ra tổ chức đi nhỉ? ptt3i thấy cũng là một ý hay!
    Bạn nào có ý định offline thì có thể đăng kí nhá!

Đăng kí để xem là có thể tổ chức được không vì nếu quá ít người thì cũng không hay lắm, mà đông quá thì chưa hẳn đã tốt . Hì hì!

Bạn có thể đưa tên, email, telephone để có gì tiện thông báo chăng?

Anh nào chuyển hộ cái ý kiến của em vào bài của dungnq cái nhỉ, chủ đề đó lâu rồi nhiều người vào đọc lại tưởng nhầm đấy. (đáng lẽ phải close cái topic của bác dungnq lại rồi đẩy cái ý kiến của em lên trên thì hay hơn - mod nào lo vụ gộp bài non tay quá).

Về vụ off:

Theo đề xuất của các mod, ta đưa ra vài lựa chọn đi, xem anh em đi được vào ngày nào là nhiều nhất, đông nhất. Tầm có 20 anh em là ngồi tốt rồi.

Em đề nghị địa điểm cứ mấy quán cafe ở Bách Khoa Hà Nội hoặc ĐH Quốc Gia mà chiến, ở những nơi đó rộng, lại dễ tập hợp anh em, giá rổ cafe vừa phải.

Bây giờ quan trọng nhất là mod nào đứng lên hô phát, ptt3i chẳng hạn nhỉ

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi k0119tt Xem bài viết

Anh nào chuyển hộ cái ý kiến của em vào bài của dungnq cái nhỉ, chủ đề đó lâu rồi nhiều người vào đọc lại tưởng nhầm đấy. (đáng lẽ phải close cái topic của bác dungnq lại rồi đẩy cái ý kiến của em lên trên thì hay hơn - mod nào lo vụ gộp bài non tay quá).
    Hơi non tay thật! Chắc anh Mod (or Min) gộp lại vì thấy ý tưởng của bạn dungn hay trong việc lên kế hoạch chăng?

Về vụ off:

Theo đề xuất của các mod, ta đưa ra vài lựa chọn đi, xem anh em đi được vào ngày nào là nhiều nhất, đông nhất. Tầm có 20 anh em là ngồi tốt rồi.

Em đề nghị địa điểm cứ mấy quán cafe ở Bách Khoa Hà Nội hoặc ĐH Quốc Gia mà chiến, ở những nơi đó rộng, lại dễ tập hợp anh em, giá rổ cafe vừa phải.

Bây giờ quan trọng nhất là mod nào đứng lên hô phát, ptt3i chẳng hạn nhỉ
    ptt3i thấy việc offline cần số lượng bạn đăng kí và cố gắng fix được là có thể đến hay không? Bản thân ptt3i cũng không có kinh nghiệm trong tổ chức những việc tương tự vậy nên thấy lóng ngóng!

Lịch thì theo ptt3i nghĩ là vào T7 hoặc CN thôi, vì các ngày khác chắc mọi người bận bịu công việc mất rồi! Ai có ý kiến gì thì cứ nói nhé!

Thân!
    ptt3i.

Trang 1/8 123 ... cuốicuối