Trang 3/8 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 71
    Nơi Cư Ngụ
    dai hoc mở
    Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi Tuan Duc Xem bài viết
    Mình có nhắn qua với anh Tú (mod yesme), anh í rảnh vào cuối tuần ngày 21,22 tháng 10 thì phải. Có gì anh Tú với ptt3i (chưa biết tên) đứng ra tổ chức vụ offline này cho các bạn Hà Nội nhé.

PS: bác Bình Dị ko biết có rảnh vào cuối tuần đó ko? Hẹn xong ngày thì các bạn nhớ nhắn bác Bình nhé.
    chào mọi người.lâu lắm rồi từ lúc các anh chị miền nam tổ chức offline em mới thấy các anh miền bắc đề xướng.em thấy ý tưởng này rất hay.em xin đồng ý cả 2 tay.rất mong có 1 ai đó đứng lên tổ chức để bọn em có thể học hỏi thêm kinh nghiệm của các bác.

Nơi Cư Ngụ
    Vietnam
    Thanks
    11

Trích Nguyên văn bởi yesme@ Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Xin lỗi vì tháng 10 & 11 này quá nhiều sự kiện, công việc, họp hành nên không theo dõi được các trao đổi của các bạn.
    Mình hoàn toàn ủng hộ ý tưởng offline tại Hà Nội. Thời gian vào thứ 7 (21/11) hoặc chủ nhật (22/11) - các bạn cho ý kiến và chúng ta sẽ chốt vào cuối tuần này.
    Địa điểm không nhất thiết với các sự kiện kia, ta có thể chọn một quán cafe sang trọng, yên tĩnh để còn bàn việc lớn việc nhỏ.

Anh em nào tham gia được thì góp một tiếng vào đây. Bác binhdi dạo này mải đi kiếm ăn (bị "gọi" nhiều quá) hay sao không thấy lên tiếng.

Chúc cả nhà ngủ ngon,
    TXT
    Mình đăng ký một cốc đen đá + ...

Nơi Cư Ngụ
    VNPT
    Thanks
    36

Tình hình là tuần 21-22 em lại bận. Chúc các bác vui vậy. .

@cụ nqbinhdi: cụ nói thế sư tử nhà con biết lại bắt con ở nhà giặt tã cả ngày. Tội lắm . Cơ mà đi qua mấy chỗ đó mà không đá mắt cái thì cứ cảm thấy mình nó không đàn ông thế nào ấy .

@bác Đức: Em không để ý lắm nên không biết trong tp HCM có cái hội thảo nào không. Mà bác giờ định cư ở tp HCM à? Hay về chơi ít hôm rồi lại đi Pháp ạ?

Chúc cả nhà off vui vẻ nhé.

Nơi Cư Ngụ
    Tây Hồ, Hà Nội
    Thanks
    0

ý kiến hay đó. Pác nào đứng lên tổ chức cho anh em đi, theo em thì hẹn vào chủ nhật là thích hợp nhất. Pác nào có khả năng đứng lên tổ chức phát đi anh em ủng hộ liền

Nơi Cư Ngụ
    VNU UET
    Thanks
    3

Điểm qua tình hình thấy trong khoảng thời gian này anh em bận rộn quá (mình cũng thế). Vậy trong trường hợp này mạn phép được định ra một ngày để anh em có thể ngồi với nhau.
    Offline Vntelecom in Hanoi:
    - Thời gian: 9h30 Chủ nhật, ngày 29 tháng 11 năm 2009.
    - Địa điểm: Cafe BeOne - B1 Trần Huy Liệu, Giảng Võ, Hà Nội

Hẹn gặp cả nhà.

6. The Following User Says Thank You to yesme@ For This Useful Post:

namlhptit (19/11/2009)

Nơi Cư Ngụ
    S:
    Thanks
    11

Hoạt động offline của anh em VNTelecom có vẻ hơi trầm lắng.
    Sau nhiều lần bàn lên bàn xuống thì vẫn không thành.Lần này hy vọng anh em sẽ nhiệt tình hưởng ứng, càng đông càng xôm

Mình nghĩ rất cần những buổi anh em gặp nhau giao lưu như thế này.Thứ nhất để biết nhau cái đã & hiểu nhau hơn. Lâu dài có thể giúp đỡ nhau trong công việc, học tập, vợ con(cái này mới quan trọng nè).....Thứ 2 cũng là để anh em đóng góp ý kiến góp phần thúc đẩy VNTelecom ngày 1 phát triển hơn nữa.

Cuối cùng em cũng xin đặt 1 ghế

P/S: Ăn sáng xong qua off mà làm ly nâu nóng trời này thì đúng là đừng có hỏi các bác nhẩy

Nơi Cư Ngụ
    Hoc vien Cong nghe Buu chinh Vien thong
    Thanks
    0

các bác đi off cho em theo với hehe

Nơi Cư Ngụ
    Viettel
    Thanks
    14

Điểm qua tình hình thấy trong khoảng thời gian này anh em bận rộn quá (mình cũng thế). Vậy trong trường hợp này mạn phép được định ra một ngày để anh em có thể ngồi với nhau.

Hẹn gặp cả nhà.
    Em đăng ký 1 chân. Mong cả nhà tham gia nhiệt tình!
    Ngày xưa ngoan lắm nhưng giờ đỡ hơn rồi!

Nơi Cư Ngụ
    ...
    Thanks
    15

Cho iem xin tham gia 1 ý kiến nhỏ đc không ạ??? Thật ra đây là buổi Offline đầu tiên của VnTelecom tại HN, cho nên theo ý HungNT tôi, trước hết là để anh em trong Diễn đàn ở Hà Nội biết mặt nhau, gặp gỡ giao lưu, trao đổi kinh nghiệm... Điều đó là 1 điều hoàn toàn bình thường chứ thấy nhiều bác cứ bàn chuyện to tát quá... Offline lần đầu tiên nên để cho những con người chỉ quen biết nhau qua Diễn đàn gặp gỡ nhau, còn nếu như lần 2, lần 3, chúng ta lại nên bàn tới phương hướng cũng như chương trình để làm sao cho có ý nghĩa, cho hoành tráng...
    Trên đây là 1 ý kiến nhỏ của iem, mong các bác chỉ giáo thêm..

Hẹn gặp cả nhà.
    Cho iem xin 1 chân điếu đóm với nhé.
    Y!M : hung_cock84
    Đt : 0949 220 888

Nơi Cư Ngụ
    ha noi
    Thanks
    7

Trích Nguyên văn bởi namlhptit Xem bài viết
    Em đăng ký 1 chân. Mong cả nhà tham gia nhiệt tình!
    sáng 29 học ôn môn thi điều kiện là kinh tế chính trị, ông ko đăng ký môn thi này hay sao, lần này lỡ hẹn rui tiếc quá :

Trang 3/8 đầuđầu 12345 ... cuốicuối