Trang 2/8 đầuđầu 1234 ... cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 71
    Nơi Cư Ngụ
    None
    Thanks
    3

Nếu tổ chức offline ở Hà Nội, thì cho nobita đăng ký một suất với .

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Mình có nhắn qua với anh Tú (mod yesme), anh í rảnh vào cuối tuần ngày 21,22 tháng 10 thì phải. Có gì anh Tú với ptt3i (chưa biết tên) đứng ra tổ chức vụ offline này cho các bạn Hà Nội nhé.

PS: bác Bình Dị ko biết có rảnh vào cuối tuần đó ko? Hẹn xong ngày thì các bạn nhớ nhắn bác Bình nhé.
    Boys, be ambitious !!!

Nơi Cư Ngụ
    VNPT
    Thanks
    36

Sắp tới có triển lãm viễn thông ở HN (sự kiện 5): http://xahoithongtin.com.vn/20091109...loi-tri-an.htm

Nếu mọi người tham dự thì có khi gặp nhau luôn ở triển lãm cho tiện.

Tham quan ngó nghiêng rồi xem có bao nhiêu members rồi tính tiếp vụ off ở đâu.

Theo mình Offline ngoài việc gặp gỡ giao lưu cho nó vui vẻ và biết mặt nhau thì cũng nên có hoạt động chuyên môn tí.

Nếu có bác nqbinhdi, yesme, khoalv... tham gia thì các bạn sinh viên có thể tranh thủ hỏi các vấn đề về đồ án, thực tập... mà mình đang thắc mắc.

Về thị trường viễn thông mình có thể cung cấp ít nhiều. Về cơ hội việc làm, các chế độ của các công ty viễn thông,... chắc sẽ có đa dạng thông tin, vấn đề là các bạn phải hỏi cho nhiều vào. .

4. The Following User Says Thank You to trandat For This Useful Post:

nvqthinh (12/11/2009)

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    4

Trích Nguyên văn bởi trandat Xem bài viết
    Sắp tới có triển lãm viễn thông ở HN (sự kiện 5): http://xahoithongtin.com.vn/20091109...loi-tri-an.htm

Nếu mọi người tham dự thì có khi gặp nhau luôn ở triển lãm cho tiện.

Tham quan ngó nghiêng rồi xem có bao nhiêu members rồi tính tiếp vụ off ở đâu.

Theo mình Offline ngoài việc gặp gỡ giao lưu cho nó vui vẻ và biết mặt nhau thì cũng nên có hoạt động chuyên môn tí.

Nếu có bác nqbinhdi, yesme, khoalv... tham gia thì các bạn sinh viên có thể tranh thủ hỏi các vấn đề về đồ án, thực tập... mà mình đang thắc mắc.

Về thị trường viễn thông mình có thể cung cấp ít nhiều. Về cơ hội việc làm, các chế độ của các công ty viễn thông,... chắc sẽ có đa dạng thông tin, vấn đề là các bạn phải hỏi cho nhiều vào. .
    Ý kiến bác Trandat hay quá
    Em vẫn nhớ hồi 2008 có hội nghị về viễn thông được tổ chức ở Trung tâm Hội nghị Quốc Gia. Mấy anh em cùng học được bác dắt vào xem. Hồi đó song song với hội nghị là triển lãm các thiết bị viễn thông ở sảnh dưới. Có vẻ mấy hội trợ triển lãm bác Trandat rất thạo

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.247 Times in 810 Posts

Trích Nguyên văn bởi thanhlam171 Xem bài viết
    Ý kiến bác Trandat hay quá
    Em vẫn nhớ hồi 2008 có hội nghị về viễn thông được tổ chức ở Trung tâm Hội nghị Quốc Gia. Mấy anh em cùng học được bác dắt vào xem. Hồi đó song song với hội nghị là triển lãm các thiết bị viễn thông ở sảnh dưới. Có vẻ mấy hội trợ triển lãm bác Trandat rất thạo
    Ồi giời í ơi,

Chẳng qua là cu Đạt đi kiếm bồ chứ triển lãm với cả triển chiêu gì đâu. Gian hàng nào mà người ta chả trưng ra mấy cô xỉnh xình xinh, kiếm ở đấy còn hơn vào siêu thị mua hàng nhá, chất lượng bảo đảm phải biết.

Nơi Cư Ngụ
    Eric
    Thanks
    440

Trích Nguyên văn bởi nqbinhdi Xem bài viết
    Ồi giời í ơi,

Chẳng qua là cu Đạt đi kiếm bồ chứ triển lãm với cả triển chiêu gì đâu. Gian hàng nào mà người ta chả trưng ra mấy cô xỉnh xình xinh, kiếm ở đấy còn hơn vào siêu thị mua hàng nhá, chất lượng bảo đảm phải biết.
    Tớ đoán là khó offline phết đấy!

Đến bây giờ mà vẫn thế này thì kế hoạch sẽ bị hoãn rồi! Các ban phía Bắc thường như thế (bản thân tớ là người phía Bắc cũng có tâm lý như vậy).

Tớ đặt một vé không đi offline nhé.

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Cái triển lãm hay nhỉ, trandat có biết sắp tới tpHCM có cái triển lãm nào to ko vậy ? Triễn lãm từ 18 đến 21 thì phải. Các bạn hẹn nhau đi xem triễn lãm ngày 21, xong rồi lại hẹn nhau offline tại quán cafe nào đó thì cũng tiện lắm.

Lấy cớ là đi xem triễn lãm nên có thể xin phép mẹ/vợ trốn đi offline dễ dàng <-- cái này là mình mách nước cho bác gì đó luôn.
    Boys, be ambitious !!!

Nơi Cư Ngụ
    VNU UET
    Thanks
    3

Mặc định Tổ chức off tại Hà Nội

Chào cả nhà,
    Xin lỗi vì tháng 10 & 11 này quá nhiều sự kiện, công việc, họp hành nên không theo dõi được các trao đổi của các bạn.
    Mình hoàn toàn ủng hộ ý tưởng offline tại Hà Nội. Thời gian vào thứ 7 (21/11) hoặc chủ nhật (22/11) - các bạn cho ý kiến và chúng ta sẽ chốt vào cuối tuần này.
    Địa điểm không nhất thiết với các sự kiện kia, ta có thể chọn một quán cafe sang trọng, yên tĩnh để còn bàn việc lớn việc nhỏ.

Anh em nào tham gia được thì góp một tiếng vào đây. Bác binhdi dạo này mải đi kiếm ăn (bị "gọi" nhiều quá) hay sao không thấy lên tiếng.

Chúc cả nhà ngủ ngon,
    TXT

10. The Following 3 Users Say Thank You to yesme@ For This Useful Post:

namlhptit (12/11/2009), nvqthinh (12/11/2009), ptt3i (12/11/2009)

Nơi Cư Ngụ
    Viettel
    Thanks
    14

21 hoặc 22 em đều tham gia được. Bác yesme@ chủ xướng vụ này luôn đi. Bác cho cái form đăng kí để anh em điểm danh, sau đó bàn về địa điểm và nội dung buổi off ạ.
    Ngày xưa ngoan lắm nhưng giờ đỡ hơn rồi!

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi yesme@ Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Xin lỗi vì tháng 10 & 11 này quá nhiều sự kiện, công việc, họp hành nên không theo dõi được các trao đổi của các bạn.
    Mình hoàn toàn ủng hộ ý tưởng offline tại Hà Nội. Thời gian vào thứ 7 (21/11) hoặc chủ nhật (22/11) - các bạn cho ý kiến và chúng ta sẽ chốt vào cuối tuần này.
    Địa điểm không nhất thiết với các sự kiện kia, ta có thể chọn một quán cafe sang trọng, yên tĩnh để còn bàn việc lớn việc nhỏ.

Anh em nào tham gia được thì góp một tiếng vào đây. Bác binhdi dạo này mải đi kiếm ăn (bị "gọi" nhiều quá) hay sao không thấy lên tiếng.

Chúc cả nhà ngủ ngon,
    TXT
    Xin lỗi cả nhà vì ptt3i hôm đó phải về quê mất rồi, vì đến gần 2 tháng nay chưa về thăm thầy u rồi!

Chúc cả nhà có buổi offline thành công nhé!

Khi về nhớ post ảnh lên cho mọi người biết mặt các bạn thành viên nhé.

Trang 2/8 đầuđầu 1234 ... cuốicuối