kết quả từ 1 tới 7 trên 7
    Nơi Cư Ngụ
    QN
    Thanks
    0

Mặc định Hỏi về các loại máy hàn cáp quang

Chào cả nhà!

Hiện mình đang có nhu cầu mua một máy hàn cáp quang. Kinh phí hơi eo hẹp tí,nên đang hướng tới các loại máy của TQ (Skycom chẳng hạn). Có ai trong 4r đã dùng qua chưa ạ? Nhờ các bạn tư vấn giúp.

Nơi Cư Ngụ
    ha noi viet nam
    Thanks
    1

Máy hàn cáp quang có nhiều loại bạn ạ, máy nhật như fuji, furu, sumitomo, máy hàn quốc. Nếu bạn dùngm ình khuyên bạn nên dùng đồ Hàn Quốc giá hợp lý ngang máy TRung quốc nhưng chất lượng vượt hẳn và bảo hàng 1 năm chính hãng.

Nơi Cư Ngụ
    QN
    Thanks
    0

Cảm ơn bạn nhé!

Nơi Cư Ngụ
    Viettel
    Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi raul Xem bài viết
    Chào cả nhà!

Hiện mình đang có nhu cầu mua một máy hàn cáp quang. Kinh phí hơi eo hẹp tí,nên đang hướng tới các loại máy của TQ (Skycom chẳng hạn). Có ai trong 4r đã dùng qua chưa ạ? Nhờ các bạn tư vấn giúp.
    Chào bạn!
    Bên công ty mình đang phân phối nhiều dòng máy hàn cáp quang. Và là đối tác chính thức của Skycom tại Việt Nam. Máy hàn cáp quang skycom bên công ty mình cũng đang dùng để thi công hàn nối cáp quang từ lâu máy xài ổn định, chất lượng tốt bạn nhé. Giá thì cực kỳ tốt trên thị trường, bảo hành 24 tháng trên toàn quốc. Bạn có thể đến trực tiếp công ty mình để được trải nghiệm nhé. Có gì không hiểu bạn cứ alo cho mình nhé: 0973931345 - 0988588880.
    Lần sửa cuối bởi tranluonght; 12/03/2017 lúc 17:43

Nơi Cư Ngụ
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi quantuongnguyen Xem bài viết
    Máy hàn cáp quang có nhiều loại bạn ạ, máy nhật như fuji, furu, sumitomo, máy hàn quốc. Nếu bạn dùngm ình khuyên bạn nên dùng đồ Hàn Quốc giá hợp lý ngang máy TRung quốc nhưng chất lượng vượt hẳn và bảo hàng 1 năm chính hãng.
    Thấy thị trường xài máy hàn quốc nhiều: inno, swift, min6s
    http://phukienquang.net/
    Phụ kiện máy hàn và máy đo cáp quang

Nơi Cư Ngụ
    ĐHQG
    Thanks
    1

Máy Trung quốc bh chất lượng cũng không tồi. Tuy nhiên nếu cố được 1 chút dùng hàng Mỹ hoặc Nhật chất lượng vẫn ổn nhất. Máy của hàn quốc cũng được nhưng độ bền không cao. Việt Nam đang có dòng Comway của Mỹ, giá cũng tốt lắm, các bạn thử xem nha

Nơi Cư Ngụ
    hồ chí minh
    Thanks
    0

không nên xài các máy hàn của Trung Quốc vì khi hư thời gian bảo hành lâu thậm chí không có thiết bị thay thế