kết quả từ 1 tới 5 trên 5
    Nơi Cư Ngụ
    Hồ Chí Minh
    Thanks
    0

Mặc định Ứng dụng VPN trong MPLS

Hi all,
    Em đang làm đồ án tốt nghiệp về "Ứng dụng VPN trong MPLS". Cả nhà có ai có tài liệu gì liên quan thì cho e xin ạ.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    52

1. Seach đúng từ khóa trong "" của bạn.
    Khoảng 15.800 kết quả (0,41 giây)

2. Đồ án này làm quá nhiều rồi. Mình nghĩ làm cái gì nó mới mẻ hơn đi. Đợt mình báo cáo tốt nghiệp. 1 hội đồng có 10 cái đề tài làm về IPv6 hoặc liên quan. Nhiều tới nỗi mà nội dung giống nhau tới 80%.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    30

Bạn đi mua hoặc thuê 5 cái router thật về rồi cấu hình thực nghiệm, đảm bảo 10 điểm, chứ cứ làm đề tài mô phỏng xuông với cái chủ đề cũ này thì maximum chỉ 9 nếu thực làm tốt thôi

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    52

Trích Nguyên văn bởi hocnv09 Xem bài viết
    Bạn đi mua hoặc thuê 5 cái router thật về rồi cấu hình thực nghiệm, đảm bảo 10 điểm, chứ cứ làm đề tài mô phỏng xuông với cái chủ đề cũ này thì maximum chỉ 9 nếu thực làm tốt thôi
    Thực tế thì giờ thì công cụ mô phỏng khá là tốt rồi. Nên nếu show mỗi kết quả thì không có gì khác nhau giữa Router thật và mô phỏng. Còn nếu mang thiết bị lên hội đồng để cấu hình thì thực sự là không khả thi. Vì chỉ có 15 phút báo cáo, trình bày thì k biết mất bao nhiêu thời gian và 5 con router thì cũng không bé. Thêm nữa con router support MPLS VPN hiện nay thấp nhất là 37xx còn hỗ trợ thêm VPN với nhiều tính năng nữa là c72xx. Mình sợ bạn đọc cái giá đã hốt rồi. 1 con tầm vài k$ (cấu hình thấp nhất) là cái chắc =)). 10 điểm này chắc là độ chịu chơi khi tiền mua thiết bị đây

Nơi Cư Ngụ
    Hồ Chí Minh
    Thanks
    0

Cho em hỏi là Address Family trong mpls-vpn là sao ạ? E có đọc qa một số đề tài mà các a/c trước đã làm nhưng không hiểu. A có thể giúp e hiểu về Address Family được k

Tags for this Thread