kết quả từ 1 tới 2 trên 2
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    0

Mặc định Thắc mắc về Leased line, MRTP

Tình hình là em mới được nhận vào làm ở một công ty chuyên về quản lý Leased line, mà mảng đó em rất mơ hồ, nay em muốn hỏi các cao thủ ở đây mấy vấn đề như sau ạ:
    1: Một đường leased line thường có những thiết bị nào chính, đấu nối chúng ra sao?
    2: Phần mềm MRTP là gì, dùng ntn? Có phải là cứ cài nó vào thì mình ở cơ quan cũng có thể giám sát được các đường leased line quốc tế đúng không?
    Rất mong các bác giúp đỡ. Bác nào pro xin để số điện thoại em muốn mời các bác cafe một bữa giảng đạo cho em ạ. Cảm ơn các bác đã quan tâm!

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    4

Trích Nguyên văn bởi revenka Xem bài viết
    Tình hình là em mới được nhận vào làm ở một công ty chuyên về quản lý Leased line, mà mảng đó em rất mơ hồ, nay em muốn hỏi các cao thủ ở đây mấy vấn đề như sau ạ:
    1: Một đường leased line thường có những thiết bị nào chính, đấu nối chúng ra sao?
    2: Phần mềm MRTP là gì, dùng ntn? Có phải là cứ cài nó vào thì mình ở cơ quan cũng có thể giám sát được các đường leased line quốc tế đúng không?
    Rất mong các bác giúp đỡ. Bác nào pro xin để số điện thoại em muốn mời các bác cafe một bữa giảng đạo cho em ạ. Cảm ơn các bác đã quan tâm!
    Các vấn đề của bác chung chung quá:
    Đường Leased Line bác nói ở đây có thể là đường VPN, Point to Point: ứng dụng chính là kết nối Virtual Private Network của cty bác với nhau. Thiết bị chủ yếu là Media converter, Router Cisco,...
    Bác làm ở cty nào, nếu cần hỗ trợ chi tiết từ lý thuyết đến đấu nối trực tiếp cty bác thì bác alo hoặc nhắn tin em 0918 228 669