kết quả từ 1 tới 3 trên 3
    Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Thanks
    0

Mặc định LTE là gì, chuẩn của LTE như thế nào, tại sao lại dùng công nghệ LTE

Các Pro ơi giúp em với, em học cntt mà đang làm đề tài về "quy hoạch mạng 4g LTE", em có một số câu hỏi mong các pro giúp em trả lời với ạ, câu hỏi của em là LTE là gì, chuẩn của LTE như thế nào, tại sao lại dùng công nghệ LTE, liệu LTE có phải chuẩn cho tương lai. Quy hoạch LTE thì đầu vào bài toán là gì, đầu ra là gì, giải pháp quy hoạch là gì để từ đầu vào đưa ra đựoc đầu ra. tại sao lại sử dụng các đầu vào như vậy? Các pro giúp em với, em có đọc tài liệu nhưng không hiểu lắm, thầy giáo yêu cầu phải hiểu theo kiểu chuyên sâu chứ không phải nói lý thuyết mà em ko học bên điện tử viễn thông nên không hiểu sâu đc. Mong các Pro tận tình giúp đỡ, thầy em nói ko trả lời đc những câu hỏi đó cho out luôn khỏi cần bảo vệ, hu hu

Nơi Cư Ngụ
    Nga
    Thanks
    240

Sao học CNTT mà làm cái đề tài này? Đổi đề tài đi em.

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Thanks
    0

huhu, em không còn thời gian đổi đề tài nữa rồi ạ, thực tế em đã đọc tài liệu và tham khảo nhiều luận văn đồ án về đề tài này rồi, nhưng em chưa hiểu sâu nên khi thầy hỏi em không biết trả lời, giờ em đang cần gấp lắm ạ, vì sắp đến ngày bảo vệ rồi, nếu không thầy cho em out luôn. Thầy em khó lắm các pro ạ, giúp em với