Trang 4/13 đầuđầu ... 23456 ... cuốicuối
kết quả từ 31 tới 40 trên 122
    Nơi Cư Ngụ
    Huế City
    Thanks
    0

viettel muôn năm, chốg độc quyền ------> đất nước mới fát triển được!
    Thích ứng nhanh là sức mạnh cạnh tranh!!!

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi
    Thanks
    118

Di động Viettel đoạt giải thưởng châu Á-TBD

ICTnews – Tối ngày 4/6/2009, tại Singapore, Viettel đã được trao danh hiệu Nhà cung cấp dịch vụ thị trường mới nổi của năm trong hệ thống Giải thưởng 2009 Frost&Sullivan Asia Pacific ICT Awards.

Đây là giải thưởng do hãng nghiên cứu thị trường Frost&Sullivan tổ chức thường niên, bắt đầu từ năm 2004 với tên gọi ban đầu là Asia Pacific Technology Awards nhằm tôn vinh các hãng di động, nhà cung cấp thiết bị viễn thông, giám đốc điều hành (CEO) viễn thông… khu vực châu Á-Thái Bình Dương.

Danh hiệu Nhà cung cấp dịch vụ thị trường mới nổi của năm (Emerging Market Service Provider of the Year) được Frost&Sullivan trao tặng từ năm 2008 cho hãng di động Pakistan Ufone. Năm nay, danh hiệu này thuộc về Viettel. Đây là lần đầu tiên, một doanh nghiệp viễn thông Việt Nam được vinh danh trong lĩnh vực di động ở khu vực châu Á-TBD.

Còn nhà cung cấp dịch vụ không dây của năm 2009 của Frost&Sullivan Asia Pacific ICT Awards thuộc về hãng di động Ấn Độ Bharti Airtel. Hãng di động Nhật Bản NTT DOCOMO đoạt danh hiệu Nhà cung cấp dịch vụ dữ liệu không dây của năm.

Nhà sáng lập kiêm CEO hãng di động Nhật Bản Softbank Masayoshi Son nhận danh hiệu CEO của năm.

Hội đồng giám khảo của thưởng 2009 Frost&Sullivan Asia Pacific ICT Awards là các chuyên gia của Frost&Sullivan và các giám đốc các hãng thiết bị viễn thông, cung cấp dịch vụ viễn thông quốc tế tại khu vực châu Á-TBD như Huawei Technologies, Nokia Siemens Networks, Oracle, Deutsche Telecom Asia, Tata Communications…

Giải thưởng này không chấp nhận các đơn tự ứng cử. Theo website chính thức của giải thưởng tại ict-awards.com, các nhà phân tích của Frost&Sullivan lựa chọn ứng viên theo các tiêu chí đánh giá khắt khe để chọn ra danh sách cuối cùng các công ty hàng đầu của ngành CNTT-TT ở châu Á-TBD.

Các công ty được đánh giá dựa trên các chỉ số hoạt động thị trường thực như tăng trưởng doanh thu, thị phần ở một lĩnh vực nhất định; thể hiện vai trò lãnh đạo trong sáng tạo và giới thiệu sản phẩm mới; sự phổ biến của sản phẩm, dịch vụ; số lượng thuê bao…

Nơi Cư Ngụ
    nghe an
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi nickan87 Xem bài viết
    Em vẫn nhớ bố em ngày trước có người cho máy điện thoại mà không dám dùng, vì $ mà bác bưu điện ra giá khiến nhiều người méo mặt ( đời sống người dân khó khăn, nhà nào lắp máy cố định cũng toàn phải là kinh doanh, có chức có quyền, ...toàn người có thu nhập cao (công nhân bưu điện cũng là người có thu nhập cao hồi đó). Lớp học thêm hồi lớp 9 của em có đứa khoe có cái Nokia (nghe hoành tráng lắm Cả lớp suýt xoa, thằng này đúng là "nhà mặt phố, bố làm to". Báo chí quảng cáo các loại "máy nhắn tin" xịn, phân biệt được "em di tu" là "em đi tu" hay là "em đi tù". Bác di động xoá xổ máy nhắn tin zùi. Thật may mắn
    Cảm ơn Viettel !
    Trích Nguyên văn bởi sonvt103 Xem bài viết
    viettel muôn năm, chốg độc quyền ------> đất nước mới fát triển được!
    Có ai nghĩ 1 ngày gần đây VT sẽ kinh doanh điện nữa không nhỉ, được như vậy cho dân nghèo đỡ khổ.

4. The Following User Says Thank You to Lâm Tuấn Anh For This Useful Post:

DAT37 (09/10/2009)

Nơi Cư Ngụ
    HCM City University Of Technology
    Thanks
    64
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi Lâm Tuấn Anh Xem bài viết
    Có ai nghĩ 1 ngày gần đây VT sẽ kinh doanh điện nữa không nhỉ, được như vậy cho dân nghèo đỡ khổ.
    Chang biet Gtel co tro tro thanh mot Viettel thu 2 noi ko ? DUoc thi gia cuoc di dong se cang re nua
    Study smarter, not harder

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa
    Thanks
    26

hic ...! cái này sao ở chõ các bác làm muộn thế. một chính sách kinh doanh của vietel hay thế mà...Trường tui nhận dùng hết cả tài khoản khuyến mãi rồi í chứ. các bác nên vào trang chủ của viettel í làm ngay đi ko thì phí...!

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    2

Viettel này có cho thế, cho nữa thì cũng ko thèm dùng.

Nơi Cư Ngụ
    Viettel Telecom
    Thanks
    23

Trích Nguyên văn bởi DXD Xem bài viết
    Viettel này có cho thế, cho nữa thì cũng ko thèm dùng.
    Bạn có thể cho biết vài lý do bạn không like dùng mạng viettel được không? Bạn có nhiều ấn tượng không tốt à?
    Rất mong nhận được ý kiến của bạn!
    Sống và làm việc theo gương bác hồ vĩ đại!

Nơi Cư Ngụ
    Lao P.D.R
    Thanks
    32

Trích Nguyên văn bởi sonhavt3a Xem bài viết
    Bạn có thể cho biết vài lý do bạn không like dùng mạng viettel được không? Bạn có nhiều ấn tượng không tốt à?
    Rất mong nhận được ý kiến của bạn!
    Cũng có ý kiến như vậy! Viết gì cũng nên có sự rõ ràng bạn ạ

Nơi Cư Ngụ
    Hà Lội
    Thanks
    0

Thumbs up

Hihi mọi ng tranh thủ mấy vụ bằng khen, huân huy chương... để PR cho Vịt teo ghê quá, nghe cứ sướng lỗ nhĩ thế nào ấy

Tự hào với quá khứ và hiện tại, nhưng Vịt tẹo nói chung và Vịt teo Tếch-nợ-lo-gì (Viettel Technologies) nói riêng vẫn còn nhìu việc phải làm để khẳng định đẳng cấp ở tầm quốc tế lắm. Cứ nhìn vào tình hình kinh doanh và phát triển thị trường 6 tháng đầu năm của VT thì cũng có chút lo ngại rồi

Anyway, viva Viettel!

Nơi Cư Ngụ
    E
    Thanks
    0

Đừng nên tự tin quá VT. Bong bóng càng to càng dễ nổ

Trang 4/13 đầuđầu ... 23456 ... cuốicuối