Trang 3/10 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 93
    Nơi Cư Ngụ
    phường Cống Vị
    Thanks
    1

Cool

bác này buồn cưỡi nhỉ, chắc là người ta chỉ cho sim của bác đến đúng hạn hết đời sinh viên của bác trên thẻ sinh viên thôi, còn á, đến hết hạn thì chắc là cái sim đó của bác cũng sẽ tèo thôi.

Họ phải có kỹ thuật cả chứ lị !

Nơi Cư Ngụ
    ko
    Thanks
    1

Cool

Trích Nguyên văn bởi heohut Xem bài viết
    bác này buồn cưỡi nhỉ, chắc là người ta chỉ cho sim của bác đến đúng hạn hết đời sinh viên của bác trên thẻ sinh viên thôi, còn á, đến hết hạn thì chắc là cái sim đó của bác cũng sẽ tèo thôi.

Sao ông MobiFone không ra gói cước cho các "bố già" kiểu như mình nhỉ, chỉ thiên vị bọn trẻ là giỏi!

Về đăng kí cho con gái vậy !

Nơi Cư Ngụ
    xa xôi
    Thanks
    0

Thumbs up

Trích Nguyên văn bởi bogia Xem bài viết
    sao ông mobifone không ra gói cước cho các "bố già" kiểu như mình nhỉ, chỉ thiên vị bọn trẻ là giỏi!

Về đăng kí cho con gái vậy !
    cháu chào bác bố già ạ !!!! Cháu hỏi khí không phải, bác bố già bao nhiêu tuổi rồi dzậy???

Cháu năm nay đại học năm đầu, còn dùng được gói này chán , ít nhất là 4 năm ý ! La la la ! Hura mobifone !!!!!!!!!!!!!!!!

Nơi Cư Ngụ
    HCM
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi heohut Xem bài viết

Ôi, bác cứ lo bò trắng răng, Sinh viên tèn tèn như em,c ó đến 4 năm, mà có khi lúc em ra trường, các bác ý lại ưu đãi cho CNVC ấy chứ. cứ xài, và cứ alo, các bác chăm sóc chúng mình lúc nào, hay lúc ấy, bác a

--------------------------------------
    Thuở còn thơ ngày 2 buổi đến trường

Nơi Cư Ngụ
    HCM
    Thanks
    0

Mình thấy gói cứoc này hay phết ý nhỉ, cứ thế này, mình và em gái mình tha hồ, alo và ô la nhau, hí hí. Giá mà ông anh giai mình, cũng xài MobiFone thì chúng mình, " chẳng thể, cách xa" hì hì

--------------------------------
    Thuở còn thơ, ngày 2 buổi đến trường

Nơi Cư Ngụ
    VN Airline
    Thanks
    0

Cứ liên tục khuyến mãi, ưu đãi thế này thì có mà ... sướng điên lên được ấy chứ. Thật lòng, tuy chiêu bài này không mới, nhưng những gì MobiFone dành cho teen và svhs chúng iem thật củm động.
    Đẹp trai cũng là 1 cái tội. Mà mình thì tội quá nặng.

Nơi Cư Ngụ
    VN Airline
    Thanks
    0

Smile

Trích Nguyên văn bởi Lưu An Xem bài viết
    Mình thấy gói cứoc này hay phết ý nhỉ, cứ thế này, mình và em gái mình tha hồ, alo và ô la nhau, hí hí. Giá mà ông anh giai mình, cũng xài MobiFone thì chúng mình, " chẳng thể, cách xa" hì hì

--------------------------------
    Thuở còn thơ, ngày 2 buổi đến trường
    Ôi cả dòng họ Lưu nhà bạn xài Mobi hết à? Thế này thì có mày cháy kho số của MobiFone vì Qteen & Qstudent mất

Nơi Cư Ngụ
    HCM
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi Boi đẹp trai Xem bài viết
    Cứ liên tục khuyến mãi, ưu đãi thế này thì có mà ... sướng điên lên được ấy chứ. Thật lòng, tuy chiêu bài này không mới, nhưng những gì MobiFone dành cho teen và svhs chúng iem thật củm động.
    Tớ cũng cảm động lắm lắm. và thể hiện sự cảm động của mình, iem xin đựoc phép dùng 2 sim cả Q - teen và Q - student để thể hiện bằng hành động rất chi là đáng iu này, hè hè

Nơi Cư Ngụ
    VN Airline
    Thanks
    0

Cool

Trích Nguyên văn bởi Lưu An Xem bài viết
    Tớ cũng cảm động lắm lắm. và thể hiện sự cảm động của mình, iem xin đựoc phép dùng 2 sim cả Q - teen và Q - student để thể hiện bằng hành động rất chi là đáng iu này, hè hè
    Thế thì bạn Lưu An dễ thương nhớ cho mình biết số thuê bao Mobi Qteen & cả Qstudent của bạn nhé!

Nơi Cư Ngụ
    fpt
    Thanks
    0

Cool

Trích Nguyên văn bởi Boi đẹp trai Xem bài viết
    Thế thì bạn Lưu An dễ thương nhớ cho mình biết số thuê bao Mobi Qteen & cả Qstudent của bạn nhé!
    Bác boi đẹp trai ơi, cái chữ ký của bác choáng váng quá đấy ! Tự kiêu quá nhể!

Cho em hỏi 1 cái thẻ sinh viên thì đăng kí đc bao nhiêu thuê bao nhỉ? Nếu đc nhiều em đăng kí cho chị gái em luôn (hiện đã đi làm rồi chứ ko còn học sinh hay xờ tiu đừn gì nữa cả !)

Trang 3/10 đầuđầu 12345 ... cuốicuối