Trang 14/14 đầuđầu ... 4121314
kết quả từ 131 tới 134 trên 134
    Nơi Cư Ngụ
    TP.Hồ Chí Minh
    Thanks
    1

Chào ace diễn đàn! mình đang làm đề tài về fttx và gpon mà chưa biết mô phỏng thế nào! ao có tài liệu gì chia sẽ cho em với.....mail của em duynguyen.lh@gmail.com

Nơi Cư Ngụ
    HÀ NỘI
    Thanks
    0

Chào mọi người trong forum mình là sinh viên năm cuối của chuyên ngành điện tử viễn thông. Mình đang phải làm TTTN về hệ thống thông tin quang ghép kênh theo bước sóng mật độ cao . Ai có tài liệu share cho mình với, Mình vẫn chưa hiểu vấn đề cho lắm rất mong được mọi người giúp đỡ
    mail của mình là : kienvp93@gmail.com

Nơi Cư Ngụ
    Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc
    Thanks
    1

Chào các anh/chị!
    Em đang làm bài thực tập chuyên sâu về thông tin quang trên optisystem, trong đó có một bài là khảo sát và so sánh đặc tính điều chế trong các kỹ thuật điều chế khác nhau được sử dụng cho bộ phát quang ạ! Em muốn nhờ mọi người giải thích giùm em mấy ý sau ạ:
    1/ điều biến trực tiếp: phân tích đặc tính điều biến bộ phát trong 2 trường hợp dòng bias lớn hơn và nhỏ hơn dòng ngưỡng
    2/ điều biến ngoài: phân tích đặc tính điều biến trong 2 trường hợp hệ số đối xứng bằng (-1) và 0 ( mọi người giải thích giúp em sao hệ số đối xứng là -1 và 0 ?)
    Rất mong anh/chị giúp em với ạ, em tìm tài liệu trên mạng mà không thấy nói tới hic
    Cảm ơn mọi người ạ

Nơi Cư Ngụ
    thanh tri ha noi
    Thanks
    1

ai có bản crack thì cho tôi xin cái nhé
    mail daoson90@gmail.com
    thank !

Trang 14/14 đầuđầu ... 4121314