kết quả từ 1 tới 8 trên 8
    Nơi Cư Ngụ
    ĐHQGHN
    Thanks
    59
    Blog Entries
    1

Mặc định Bị xoá bài không rõ nguyên nhân!

Dear all!
    Mình nhiều lần bị xoá bài mà không biết nguyên nhân tại sao, không nhận được cảnh báo hay email nói rõ nguyên nhân.
    Từ hôm qua đến hôm nay mình bị xoá 2 bài rồi nên có thắc mắc nho nhỏ " Không biết cao nhân nào chăm chỉ hùng hục lo cho diễn đàn" đã xoá bài của mình thì cho một lời giải thích.
    Có thể bài của mình viết không có giá trị cho người đọc/xem nhưng nó cũng không hề xúc phạm, mạo phạm ai.
    - Ngày hôm qua mình bị xoá bài trong chủ đề " Driving Test from A to Z - Actix Analyzer and Spotlight".
    - Ngày hôm nay lại xoá trong chủ đề " Anh Chị nào giúp em về bộ lọc FIR"

Nơi Cư Ngụ
    VNU
    Thanks
    95

Hihi, không phải anh
    Phụ kiện điện thoại/máy tính bảng số 63 Văn Miếu

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Thanked 2.442 Times in 932 Posts
    Blog Entries
    1

Bộ lọc FIR mình xoá bài 2 bạn hieuphong và thayboi, vì 2 comments làm loãng nội dung của topic.

Mình xoá dạng soft, các mods sẽ biết lý do xoá. Okie chưa hieuphong?

BRs,
    ptt3i.

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi hieuphong Xem bài viết
    Dear all!
    Mình nhiều lần bị xoá bài mà không biết nguyên nhân tại sao, không nhận được cảnh báo hay email nói rõ nguyên nhân.
    Từ hôm qua đến hôm nay mình bị xoá 2 bài rồi nên có thắc mắc nho nhỏ " Không biết cao nhân nào chăm chỉ hùng hục lo cho diễn đàn" đã xoá bài của mình thì cho một lời giải thích.
    Có thể bài của mình viết không có giá trị cho người đọc/xem nhưng nó cũng không hề xúc phạm, mạo phạm ai.
    - Ngày hôm qua mình bị xoá bài trong chủ đề " Driving Test from A to Z - Actix Analyzer and Spotlight".
    - Ngày hôm nay lại xoá trong chủ đề " Anh Chị nào giúp em về bộ lọc FIR"
    Trong thread "Driving Test from A to Z - Actix Analyzer and Spotlight" xoá bài vì không có nội dung, và mình đang cần hạn chế các từ như "k-----z-----a-----c-----k" để tránh bị "lục lọi".

Thế nhé hieuphong.

BRs,
    ptt3i.

Nơi Cư Ngụ
    Xứ sở thần tiên
    Thanks
    7

Trích Nguyên văn bởi ptt3i Xem bài viết
    Bộ lọc FIR mình xoá bài 2 bạn hieuphong và thayboi, vì 2 comments làm loãng nội dung của topic.

BRs,
    ptt3i.
    Bác là hơi mạnh tay đấy ! Diễn đàn không chỉ là nơi cứng nhắc về nội dung khoa học, kỹ thuật.

Ngoài kiến thức chuyên môn, bạn bè cũ lâu ngày gặp nhau, chỉ biết nhau trên mỗi diễn đàn thôi, chưa kịp hỏi hạn gì bác đã xoá r.

Theo em không quá đi lạc chủ đề của topic là được, còn cách trả lời của mỗi người dí dỏm hài hước càng vui chứ sao, giống cụ binhdi đấy thôi

6. The Following User Says Thank You to Thayboi For This Useful Post:

ptt3i (14/11/2013)

Nơi Cư Ngụ
    Ở một nơi xa lắm
    Thanks
    586
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi Thayboi Xem bài viết
    Bác là hơi mạnh tay đấy ! Diễn đàn không chỉ là nơi cứng nhắc về nội dung khoa học, kỹ thuật.

Ngoài kiến thức chuyên môn, bạn bè cũ lâu ngày gặp nhau, chỉ biết nhau trên mỗi diễn đàn thôi, chưa kịp hỏi hạn gì bác đã xoá r.

Theo em không quá đi lạc chủ đề của topic là được, còn cách trả lời của mỗi người dí dỏm hài hước càng vui chứ sao, giống cụ binhdi đấy thôi
    Chỗ này hỏi han, chém gió, và thể hiện sự dí dỏm được này. :v

Nơi Cư Ngụ
    ĐHQGHN
    Thanks
    59
    Blog Entries
    1

hix! Không nên gọi là " Crack" mà mình gọi bằng cái tên dí dỏm là " cách làm softkey hay Key giả" ạ!
    Việc lục lọi tìm tòi là điều không tốt hay sử dụng phần mềm crack là không tốt ạ? " Nếu em mở một thread trao đổi cách tạo softlic cho actix" thì có được gọi là vi phạm không ạ?
    Anh thầy bói và anh Sói " Lâu rồi mới thấy anh xuất hiện nhỉ?"

Nơi Cư Ngụ
    Ngay đây và ngay kia thôi..
    Thanks
    12

Trích Nguyên văn bởi ptt3i Xem bài viết

BRs,
    ptt3i.

- Trước đấy (khoàng giữa tháng 10) mình cũng có 2 bài viết khá mất thời gian. Tuy nhiên đã bị xoá mà ko có thấy lý do thông báo. Có lẽ thủ phạm là....

Qua đây thì mình muốn 1 yêu cầu là nếu phạm vào quy tắc hoặc lý do nào đó thì MOD nên "Báo" 1 tiếng, 1 câu, 1 chữ thì để tránh lần sau. Chứ âm thầm mà "kill" thì không đẹp tí nào.

G-luck!