kết quả từ 1 tới 3 trên 3
    Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    41

Mặc định Chú ý khi gửi yêu cầu tìm tài liệu (paper, ebook, doc)

Chú ý khi gửi yêu cầu download bài báo:

Các thành viên khi muốn nhờ download bài báo nên gửi càng đẩy đủ thông tin càng tốt. Tuy nhiên, ít nhất phải có tên bài báo và đường link chính xác đến bài cần download.
    Life is what happens when we're busy making plans.

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Thanked 3.310 Times in 556 Posts
    Blog Entries
    1

Exclamation

Trước khi gửi yêu cầu tìm tài liệu các bạn vui lòng xem qua box này http://vntelecom.org/diendan/forumdisplay.php?f=67 để thử xem tài liệu bạn muốn tìm đã có ai yêu cầu hay cung cấp trên diễn đàn chưa (có thể dùng công cụ search - tìm kiếm chi tiết để tìm). Ở chuyên mục "tài liệu chia sẻ" hoặc "tài liệu tiếng Việt" có rất nhiều ebook, tài liệu được tổng hợp theo nội dung.

Tiếp đến bạn có thể tự tìm qua google hay những trang web chia sẻ ebook nói đến ở đây http://vntelecom.org/diendan/showthread.php?t=36

Khi gửi yêu cầu tìm tài liệu, bạn cần phải cung cấp chi tiết, đầy đủ thông tin mà bạn muốn tìm (ví dụ tên sách, tên tác giả, năm xuất bản, nội dung). Bạn nên viết nội dung muốn tìm/tên sách vào tên chủ đề. Các chủ đề chung chung như xin sách, tìm tài liệu, cứu em với, tìm gấp....sẽ bị xóa. Thêm nữa, yêu cầu tìm tài liệu phải được post trong box "tìm kiếm" này.

Một khi tài liệu yêu cầu đã được đáp ứng, các mod sẽ dần dần chuyển sang chuyên mục "tài liệu chia sẻ" để dễ theo dõi và tìm kiếm tài liệu cho các thành viên. Nhân tiện, bạn nào có thể giúp một tay làm công việc quản lý box "tài liệu" này thì nhắn lại cho mình nhé. Cám ơn các bạn trước.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    0

Mặc định Đồng bộ trong NGN

Em chào thày và toàn thể các bạn. Em có muốn hỏi thày và các bạn ai có quyển sách này file pdf ko ạ? Nếu có cho em xin với ạ.

" Synchronous Ethernet and IEEE 1588 in Telecoms Next Generation Synchronization Networks "

Email của emlà: kien0813@gmail.com . Em xin cảm ơn.