Trang 3/6 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 53
    Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi
    Thanks
    191

Bác ctran à, hình như trong 4r này có ảnh của thầy Bình rồi đó bác ạ. Bác search thử xem sao, em nhớ không nhầm là có rồi đó ạ .

2. The Following User Says Thank You to dtvt2006 For This Useful Post:

ctran (13/08/2009)

Nơi Cư Ngụ
    Toronto
    Thanks
    22

Cám ơn bác dtvt2006,
    Tôi cũng đang làm quen với các bạn trẻ nơi đây. Tôi có thấy hình thầy Bình mang 4 sao, nhưng chưa gặp hình rõ mặt. Tìm từ từ thì sẽ thấy, nhưng mổi ngày chỉ có ít giờ mà đọc lắm. Nhiều khi không muốn đọc những bày thảo luận từ mấy tháng trước.

Đến đây thấy các anh em có kiến thức về thông tin thì thích lắm đa số tôi cũng đã biết hơn 15 năm nay. Nhưng khi đi làm, làm chỉ có một khía cạnh của thông tin thôi thì những nguyên tắc, nguyên lý, định nghĩa... quên hết rôì. Mấy hôm nay dạo trong forum này, những bài viết gợi lại cho tôi nhớ rất nhiều, và học thêm được rất nhiều từ tiếng Việt mà tôi chưa bao giờ biết đến.

Thân mến,

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Thanks
    71

Oh !
    Bác mới về nước ah

Nơi Cư Ngụ
    HCM
    Thanks
    4

Cái topic này nói về offline mà sao có vẻ chệch hướng nhỉ, túm lại có ai thích offline ở xì gòn kô hehe

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi
    Thanks
    191

Trích Nguyên văn bởi ctran Xem bài viết
    Cám ơn bác dtvt2006,
    Tôi cũng đang làm quen với các bạn trẻ nơi đây. Tôi có thấy hình thầy Bình mang 4 sao, nhưng chưa gặp hình rõ mặt. Tìm từ từ thì sẽ thấy, nhưng mổi ngày chỉ có ít giờ mà đọc lắm. Nhiều khi không muốn đọc những bày thảo luận từ mấy tháng trước.

Đến đây thấy các anh em có kiến thức về thông tin thì thích lắm đa số tôi cũng đã biết hơn 15 năm nay. Nhưng khi đi làm, làm chỉ có một khía cạnh của thông tin thôi thì những nguyên tắc, nguyên lý, định nghĩa... quên hết rôì. Mấy hôm nay dạo trong forum này, những bài viết gợi lại cho tôi nhớ rất nhiều, và học thêm được rất nhiều từ tiếng Việt mà tôi chưa bao giờ biết đến.

Thân mến,
    Em xem profile của bác em thấy bác thuộc thế hệ 5x, chứng tỏ bác có "thâm niên" trong nghề rất lâu rồi nhỉ? Bác ở SG ah?, em thì ở HN. Em tìm thấy trong 4r có cái ảnh này của thầy Bình, bác có thể click vào đây để xem.

7. The Following User Says Thank You to dtvt2006 For This Useful Post:

ctran (14/08/2009)

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

@nqbinhdi: Dạ, về hẳn. Về rồi thì lúc nào ra HaNoi sẽ ới bác Bình ra nhậu nhé.

Mà cũng đến lúc nên về rồi. Ko lo về cho sớm, thì sao mà làm quan to như bác gì 2 gạch, 4 sao được

@ctran: mong bác ctran chia sẻ nhiều hơn với các thế hệ đàn em.

@All: đến cuối tháng 10, anh em vntelecom ở tpHCM offline nhé, mình rất muốn gặp mặt làm quen các bạn (để có gì còn nhờ xin việc giùm ). Cũng mong thành viên ở tpHCM tham gia tích cực xây dựng vntelecom nư'a.
    Boys, be ambitious !!!

Nơi Cư Ngụ
    Dai Hoc Cong Nghe Sai Gon
    Thanks
    10

Thumbs up

Nói quanh co hoài mà chả thấy có admin hay member nào đứng ra tổ chức hết vậy. Cuối cùng thì kết quả ra sao để anh em còn khí thế chuẩn bị chứ. Thời gian, địa điểm, điều kiện chi phí ... như thế nào. Xin Admin tạo ra một tiêu đề riêng về offline tại HCM đi.

Số điện thoại của mình: 0909869588, email: comfriendly82@yahoo.com

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Chúng ta sẽ tổ chức offline vào cuối tháng 10, vào 1 buổi sáng T7 cuối tuần (24 hoặc 31/10) tại 1 quán Cafe nào đó. Mình sẽ thay mặt các bạn trong BQT đứng ra tổ chức, tuy nhiên mình chưa về VN nên chưa biết chính xác hôm nào thì phù hợp.

Mục đích offline là để anh em làm việc trong lĩnh vực Telecoms ở tpHCM có thể làm quen với nhau, trao đổi các thông tin về công việc, hợp tác cũng như bàn về việc phát triển vntelecom tại tpHCM.
    Boys, be ambitious !!!

Nơi Cư Ngụ
    HCM
    Thanks
    4

Ok, dc đó, vậy bác nào có nhã ý tham gia thì chuẩn bị đăng kí đi nha

Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    8

cứ đăng ký một vé giù hok bít có về kịp hay hok

Trang 3/6 đầuđầu 12345 ... cuốicuối