Trang 3/13 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 128

Ðề tài: Ý kiến của bạn

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

Tôi biết đến 4R này qua giới thiệu của một học trò mà tôi hướng dẫn luận văn tốt nghiệp cao học.
    Diễn đàn này đang làm những việc thực sự thiết thực và hữu ích, hy vọng 4R sẽ ngày càng phát triển cả về số lượng thành viên, số chủ đề thảo luận cũng như chất lượng thảo luận.
    Cũng rất mong sẽ có thêm nhiều người có tâm huyết với chuyên môn, công tác đào tạo và nghiên cứu như những người đã đứng ra xây dựng, duy trì và phát triển 4R này.
    Nhân dịp năm mới âm lịch, xin chúc tất cả các bạn trong ban quản trị diễn đàn cũng như tất cả thành viên của vntelecom một năm mới mạnh khỏe, thành đạt trong công việc học tập và nghiên cứu.
    nqbinhdi từ Khoa Vô tuyến điện tử, Học viện kỹ thuật quân sự.

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Thanked 3.309 Times in 556 Posts
    Blog Entries
    1

Mặc định thành viên thứ 1000 :D

Chào mừng thành viên thứ 1000 của VNTelecom: hathienanh

BDH quyết định trao một món quà nho nhỏ cho thành viên thứ 1000: 1 bộ bưu thiếp thắng cảnh châu Âu . Chúc mừng bạn hathienanh. Bạn gửi địa chỉ để chúng tôi gửi quà về cho bạn.

Trân trọng

Nơi Cư Ngụ
    HN
    Thanks
    48

Trời, biết thế em làm một cái nick mới có phải được bộ bưu thiếp này không. Hehe

Nơi Cư Ngụ
    Canada
    Thanks
    0

Em thấy thông thường nếu anh em là, research về communications sẽ gặp rất nhiều vấn đề về Toán, vậy nếu có thể anh em nên mở một topic hoặc gì đó về các kỹ thuật optimization hoặc nearly optimal solution.

Nơi Cư Ngụ
    bach khoa
    Thanks
    2

Mặc định Mô phỏng mạng

Các anh admin cho em gủi ý kiến là : diễn đàn nên lập thêm 1 mục "mô phỏng mạng".
    Trong điều kiện đặc thù môn khoa học này , cũng là do đặc thù của điều kiện việt Nam thì mô phỏng là rất quan trọng. Mọi thành viên cũng có nhu cầu rất lớn về chủ đề này.

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Thanked 3.309 Times in 556 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi signalfethut Xem bài viết
    Các anh admin cho em gủi ý kiến là : diễn đàn nên lập thêm 1 mục "mô phỏng mạng".
    Trong điều kiện đặc thù môn khoa học này , cũng là do đặc thù của điều kiện việt Nam thì mô phỏng là rất quan trọng. Mọi thành viên cũng có nhu cầu rất lớn về chủ đề này.
    Cái này có rồi mà bạn. Mục "mô phỏng, cấu hình...". Nếu nhu cầu lớn (có nhiều post, nhiều thảo luận về vấn đề này hơn, thì chúng tôi sẽ tách riêng nó ra). Còn hiện tại mình thấy để như thế vẫn ổn.

7. The Following User Says Thank You to nvqthinh For This Useful Post:

signalfethut (13/05/2009)

Nơi Cư Ngụ
    Dai Hoc Cong Nghe Sai Gon
    Thanks
    10

Mình cũng là sinh viên khoa ĐTVT năm cuối đang thực tập, vô tình mình đã vào http://vntelecom.org ,mình đã tìm được nơi có thể học hỏi chia sẽ kiến thức chuyên nghành rất đáng tin cậy, và giúp ích rất nhiều cho mình trong thời gian thực tập cũng như chuẩn bị cho luận văn cuối khóa sắp tới cũa mình. Mình xin chân thành cảm ơn ban quản trị diển đàn, đã tạo ra một nơi học tập chia sẽ kinh nghiệm quí báo cho tất cả mọi người. Mình mong rằng, diễn đàn của chúng ta sẽ ngày một phong phú và đông đảo thành viên hơn. Chúc ban quản trị và các thành viên luôn dồi dào sức khỏe, có nhiều đóng góp tích cực hơn ...

Mình xin tham vọng chút nhé. Ban quản trị tặng cho thành viên hathienan một bưu thiếp thắng cảnh Châu Âu, không biết có chia sẽ cho mình đựoc không(mình chưa có điều kiện để tiếp thu văn hóa và phong cảnh thế giới nên cũng rất muốn xem no như thế nào hihhiihi.....)
    Lần sửa cuối bởi dungtranvn; 02/04/2008 lúc 20:21

Nơi Cư Ngụ
    HVKTQS
    Thanks
    194
    Thanked 3.248 Times in 810 Posts

Trích Nguyên văn bởi nvqthinh Xem bài viết
    Chào mừng thành viên thứ 1000 của VNTelecom: hathienanh

BDH quyết định trao một món quà nho nhỏ cho thành viên thứ 1000: 1 bộ bưu thiếp thắng cảnh châu Âu . Chúc mừng bạn hathienanh. Bạn gửi địa chỉ để chúng tôi gửi quà về cho bạn.

Trân trọng
    Hê hê,

Tại sao ban quản trị không tính chuyện thưởng bộ bưu thiếp cho những ai lọt được vào bảng phong thần của 4R? Tôi chả hạn, tích cực mãi cho 4R mà chả thấy động viên khen thưởng gì thời cũng tẻ nhở. Hô hô, mình thì cũng khá già rồi nhưng nếu mà nhận được các bưu ảnh có ảnh của các em diễn viên điện ảnh hay người mẫu của bọn Tây, ớ ờ, kiểu như Cathrine Zeta-Jones chả hạn, thì vẫn cứ sướng như thường nhá, làm một phát mồm cười nữa cho nó oách. He he, chí ít cũng đỡ tốn tiền mua vi-ta-min A nhẻ. Gì chứ bây giờ phải cái cảnh con cái lớn bay nhảy tất, lúc nào ở nhà cũng chỉ là 2 khuôn mặt cũ (chủ yếu là cùng nhăn nheo nhàu nhĩ) nhòm nhau cũng khí đau mắt.
    Cơ mà như thế thì các mod sẽ phải làm việc vất vả hơn để diệt các bài sịt-pam nhá, không thì cứ pót lên mấy từ Ố với Á là được một bài thì có mà loạn cả diễn đàn.
    Ố, mà các bác ạch-min với các mod cứ việc mở một box thưởng, trên đó post lên bưu ảnh, ảnh các cô xỉnh xình xinh thì cũng có chết ai không, sao ta không dùng ngay tiện ích của telecom mà thưởng chứ? Hoặc giả gửi ảnh thưởng qua tin nhắn chả hạn.
    Lần sửa cuối bởi nqbinhdi; 30/04/2008 lúc 10:44

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Hình mấy cô xinh xinh thì... chỉ việc lên Vnexpress thì xem tha hồ mà

Cuối tháng 5, đầu tháng 6 em rảnh rổi ở VN, sẽ gửi tặng bác Binh Di 1 bộ post-card Paris, xem như an ủi bác ko đến tham dự Vntelecom Seminar lần đầu tiên được hen.
    Boys, be ambitious !!!

Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    41

Em thấy bác Bình không những là một thành viên nhiệt tình mà còn là một thành viên có rất nhiều kinh nghiệm thực tế quí báu để bọn em học tập. Có lẽ nên phong tặng bác là member danh dự của vntelecom.
    Life is what happens when we're busy making plans.

Trang 3/13 đầuđầu 12345 ... cuốicuối