Trang 2/13 đầuđầu 123412 ... cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 128

Ðề tài: Ý kiến của bạn

Nơi Cư Ngụ
    FCGV Co
    Thanks
    0

Thành viên mới đây, Diễn đàn hấp dẫn quá, mong các bro giúp đỡ nhé.
    Mình ở VN chứ không phải oversea như các pác, mình có khá nhiều bạn bè học VT, sẽ giúp "phát tán" cái forum này...
    Go ahead!

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

thanks bạn qndam giúp BQT quảng bá cộng đồng

Nơi Cư Ngụ
    cty truyền thông & CNTT thần tốc
    Thanks
    0

Thân chào BQT VNtelecom.org cùng tất cả mọi người.Tôi là thành viên mới của diễn đàn,hiện đang là sv DTVT tại VN.Biết được diễn đàn đọc bài giới thiệu,tôi hoan nghênh với thái độ vui mừng.Mong rằng diễn đàn sẽ ngày càng lớn mạnh.Với tôi,là thành viên mới,kiến thức nông cạn,chắc chưa giúp ích nhiều.Nhưng rất mong sự giúp đỡ của mọi người.

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Thanked 3.307 Times in 556 Posts
    Blog Entries
    1

Mặc định Gửi stone_fman

Trích Nguyên văn bởi Stone_fman Xem bài viết
    Thân chào BQT VNtelecom.org cùng tất cả mọi người.Tôi là thành viên mới của diễn đàn,hiện đang là sv DTVT tại VN.Biết được diễn đàn đọc bài giới thiệu,tôi hoan nghênh với thái độ vui mừng.Mong rằng diễn đàn sẽ ngày càng lớn mạnh.Với tôi,là thành viên mới,kiến thức nông cạn,chắc chưa giúp ích nhiều.Nhưng rất mong sự giúp đỡ của mọi người.
    Gửi Stone_fman cũng như nhiều bạn sv mới tìm hiểu về VT.

Tất cả mọi thành viên đều có thể tham gia thảo luận, chia sẻ, đưa ra ý kiến của mình. Ý kiến có thể chưa đầy đủ, chưa chính xác,...nhưng đấy chính là mục đích của thảo luận, mục đích của việc tham gia forum. Nếu trong forum tất cả đều đưa ra ý kiến đúng 100% thì đầu cần gì phải thảo luận nữa đúng không bạn? Do vậy, bạn stone_fman cũng như các bạn khác đừng e ngại khi đưa ra ý kiến của mình trên vntelecom.

Ngoài ra cũng xin thông báo là tất cả các thành viên đều có thể trở thành mod, admin của vntelecom nếu các bạn mong muốn và nếu các bạn có khả năng.

Thân chào.

Nơi Cư Ngụ
    DCSC, TU Delft, Netherlands
    Thanks
    0

Tính từ bài viết giới thiệu của admin Tuấn Đức trên đây, kể ra cũng gần 1 năm thành lập VNTelecom rồi nhỉ. 1 năm hoạt động với hơn ngàn bài viết trong lĩnh vực khó như Viễn thông thì cũng là thành công. Chúc VNTelecom tiếp tục phát triển! Các anh em admin có hoạt động gì nhân kỉ niệm VNTelecom 1 tuổi không?

Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    41

Mình thấy ý kiến của bạn minhdang rất hay. Mình cũng mới tham gia vntelecom nhưng thấy đây là nơi học tập thông qua trao đổi rất bổ ích cho mọi người. Nếu có thể anh em admin tổ chức một buổi online gặp mặt với nhau để hiểu rõ về nhau hơn 1 chút. Có thể mời thêm mọi người quan tâm cùng tham dự để tổng kết lại 1 năm phát triển của vntelecom và phương hướng trong thời gian tới.
    Life is what happens when we're busy making plans.

Nơi Cư Ngụ
    Tp HCM, Vietnam
    Thanks
    7

Gần một năm rồi ah??? Chẳng nhớ nổi nữa... Gặp online cũng khó vì thời gian rảnh mỗi người mỗi khác. Chắc chúng ta chỉ tạo 1 thread tổng kết hoạt động của vntelecom trong năm qua và định hướng năm mới.

Tuy chưa đạt được những kết quả khả quan như dự định trong những ngày đầu thành lập, nhưng vẫn mong các thành viên Vntelecom vẫn tiếp tục tham gia xây dựng... vì lợi ích cộng đồng và vì uy tín của cộng đồng vntelecom trong tương lai.

Nơi Cư Ngụ
    Paris
    Thanks
    222
    Thanked 3.307 Times in 556 Posts
    Blog Entries
    1

Trích Nguyên văn bởi smiles Xem bài viết
    Mình thấy ý kiến của bạn minhdang rất hay. Mình cũng mới tham gia vntelecom nhưng thấy đây là nơi học tập thông qua trao đổi rất bổ ích cho mọi người. Nếu có thể anh em admin tổ chức một buổi online gặp mặt với nhau để hiểu rõ về nhau hơn 1 chút. Có thể mời thêm mọi người quan tâm cùng tham dự để tổng kết lại 1 năm phát triển của vntelecom và phương hướng trong thời gian tới.
    Mình thấy ý kiến của smiles khá hay đấy chứ. Mình sẽ tổ chức một buổi online như thế, chí ít là cho các mod, admin gặp mặt với nhau và sau đó là cho các thành viên của vntelecom tham gia cùng.

Ai có gợi ý gì để chương trình buổi online thêm phong phú không nhỉ?

Nơi Cư Ngụ
    France
    Thanks
    41

Hihi, đầu tiên là phải xác định thời điểm họp mặt đã bác Thịnh à. Các bác cứ cho ý kiến, tôi sẽ cố gắng thu xếp tham gia
    Life is what happens when we're busy making plans.

Nơi Cư Ngụ
    Viet Nam
    Thanks
    1

Tình cờ mình biết được forum này.Mình rất vui khi biết forum này.Forum cho bên IT thì rất nhiều,nhưng forum cho Telecom thì rất là ít.Hi vọng forum của chúng ta ngày càng phát triển.

Trang 2/13 đầuđầu 123412 ... cuốicuối